Background
Nguyên Thủy Kim Chương

Nguyên Thủy Kim Chương

449 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Nguyên Thủy Kim Chương thuộc thể loại Huyền Huyễn của tác giả Vụ Ngoại Giang Sơn bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Văn minh Tu tiên truyền thừa vạn vạn năm, thay đổi từng ngày, gạt bỏ cái cũ để lập nên cái mới; tông môn nhiều như rừng, cường giả đông như kiến.

Danh Sách Chương449 chương

FULL

Danh sách chương Nguyên Thủy Kim Chương

Đánh Giá & Review Truyện Nguyên Thủy Kim Chương

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Huyền Huyễn để giải trí? Tác phẩm Nguyên Thủy Kim Chương của tác giả Vụ Ngoại Giang Sơn là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 449 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Huyền Huyễn được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Nguyên Thủy Kim Chương
  • Tác giả: Vụ Ngoại Giang Sơn
  • Thể loại: Huyền Huyễn
  • Tình trạng: ĐANG RA (449 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Nguyên Thủy Kim Chương của tác giả Vụ Ngoại Giang Sơn hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 136 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Huyền Huyễn, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Nguyên Thủy Kim Chương:

  • Chuẩn phong cách Huyền Huyễn: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Huyền Huyễn, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 449 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Huyền Huyễn, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Nguyên Thủy Kim Chương ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại Huyền Huyễn).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Nguyên Thủy Kim Chương

11. Truyện Nguyên Thủy Kim Chương thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Nguyên Thủy Kim Chương thuộc thể loại Huyền Huyễn, được sáng tác bởi tác giả Vụ Ngoại Giang Sơn.

22. Truyện Nguyên Thủy Kim Chương đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 449 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Nguyên Thủy Kim Chương online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Nguyên Thủy Kim Chương tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Nguyên Thủy Kim ChươngTruyện chữ Nguyên Thủy Kim ChươngNguyên Thủy Kim Chương onlineNguyên Thủy Kim Chương chương 1Nguyên Thủy Kim Chương chương mới nhấtĐọc truyện Nguyên Thủy Kim Chương không quảng cáoĐọc truyện Nguyên Thủy Kim Chương miễn phíNguyên Thủy Kim Chương fullNguyên Thủy Kim Chương trọn bộNguyên Thủy Kim Chương bao nhiêu chươngNguyên Thủy Kim Chương dịch / convertEbook Nguyên Thủy Kim ChươngTải ebook Nguyên Thủy Kim ChươngNguyên Thủy Kim Chương pdf / epubTải truyện Nguyên Thủy Kim Chương fullReview truyện Nguyên Thủy Kim ChươngTóm tắt truyện Nguyên Thủy Kim ChươngTác giả truyện Nguyên Thủy Kim ChươngSpoil / Kết thúc truyện Nguyên Thủy Kim Chương