Background
Người Tôi Yêu Tên Vương Tuấn Khải
Full

Người Tôi Yêu Tên Vương Tuấn Khải

83 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Người Tôi Yêu Tên Vương Tuấn Khải thuộc thể loại truyện teen của tác giả Huyền Shin bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Vương Tuấn Khải (20t)  

Cao 1m80 

Khải là trưởng nhóm TFBOYS.

Bạn thân: Hoàng Anh và Nhật Nam

Học Trường: kas

 

--Hoàng Tuyết Nhi (19t) 

Cao 1m67 lùn rồi còn đâu 

Khuôn mặt dễ thương cùng nụ cười tỏa nắng của nó khiến bao chàng trai phải ngất ngây, thậm chí là nhập viện tâm thần vì không chịu nổi @_@

Tính cách: nghịch hết chỗ để nói,  cứng đầu,  phá phách nên anh trai mới luôn phải cho người đi theo, nếu không nó làm loạn , học sinh suất sắc của trường nhưng cũng phải cho vào danh sách phá phách nhất của trường 

Em của Nhật Anh 

Là tiểu thư của tập đoàn H&S lớn mạnh nhất nước 

Bạn thân : Hyun và Băng 

Mất mẹ từ nhỏ nên thỉéu tình yêu của mẹ zữ lắm


--Hoàng Nhất Nam (20t)  

Cao 1m80

Với khuôn mặt đẹp không thể cưỡng của mình anh được mệnh danh là số một VN số hai ở Mỹ, tất nhiên là chỉ thua Khải thôi.

Anh trai nó yêu thương nó lắm dành hêta tình yêu của mình cho nó và không làm nó rơi một giọt nước mắt nào 

Học trường : kas 

Võ giỏi nhưng chưa bằng nó

Bạn thân : Hoàng, Khải 


-- Hạ Băng Băng (19t) (Thương Thương ) tên thường dùng

Cao 1m66,5 

Khuân mặt baby đáng yêu 

Tính cách : không khác gì nó nhưng riêng nghĩ ra trò để phá thì thua xa nó 

Em họ của Khải 

Bạn thân, : Tuyết Nhi và Hyun bạn tri kỉ từ nhỏ

Biết ít võ học sinh giỏi suất sắc của trường

Thích Hoàng 


Kim Han Hyun (19t)  

Cao 1m70

Khuân mặt xinh xắn hình trái xoan với tóc mái thưa đáng yêu 

Tính cách :ít nói hơn so với hai người kia , nghịch và phad phách không khác gì hai con bạn của mình đã nghịch thì thôi rồi 

Gốc Hàn ba nó và ba cô cộng thêm ba Thương Thương là bạn trí cốt 

Bạn thân : Tuyết Nhi,  Thương Thương 

Biết ít võ

Thích anh của Tuyết Nhi


--Nhật Hoàng Anh (20t) 

Cao 1m82 cao quá không 

Khuân mặt đẹp trai phải so ngang hàng với Nhật Nam 

Tính cách: lạnh lùng vô cảm rất giống ông Hoàng ai không nghe theo thì chỉ có găp Diêm Vương chứ trả chơi 

Thích Nó khi ở bên nó anh lại thấy mình ấm áp vô cùng

Gốc Việt 

Hoàng tử ngà họ Hoàng nhà danh giá 

Võ giỏi đánh đàn giỏi


--Trần Diễm Kiều (19t)  nghe cái tên thôii đã không ưa nổi 

Khuân mặt xinh do phẫu thuật thẩm mĩ 

Tính cách: chiềm đoạt bằng mọi gío,  giả tại không ai bằng , học thì bình thường 

Không bỉét võ,  tiểu thư nhà họ Trần

Thích Tiểu Khải ngày ngày bám thei dai như điả đói 

Học trường : kas 


--Phạm Thiên An (20t) cao 1m79

Khuân mặt đẹp tra nhưng không giấu nổi sự nham hiểm độc ác 

Đại thỉếu gia nhà họ Phạm 

Thích nó với cáu nhìn đầu tiên 

Học trường : kas 

Danh Sách Chương83 chương

FULL

Danh sách chương Người Tôi Yêu Tên Vương Tuấn Khải

Đánh Giá & Review Truyện Người Tôi Yêu Tên Vương Tuấn Khải

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại truyện teen để giải trí? Tác phẩm Người Tôi Yêu Tên Vương Tuấn Khải của tác giả Huyền Shin là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 83 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện truyện teen được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Người Tôi Yêu Tên Vương Tuấn Khải
  • Tác giả: Huyền Shin
  • Thể loại: truyện teen
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (83 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Người Tôi Yêu Tên Vương Tuấn Khải của tác giả Huyền Shin hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 303 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại truyện teen, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Người Tôi Yêu Tên Vương Tuấn Khải:

  • Chuẩn phong cách truyện teen: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện truyện teen, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 83 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện truyện teen, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Người Tôi Yêu Tên Vương Tuấn Khải ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại truyện teen).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Người Tôi Yêu Tên Vương Tuấn Khải

11. Truyện Người Tôi Yêu Tên Vương Tuấn Khải thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Người Tôi Yêu Tên Vương Tuấn Khải thuộc thể loại truyện teen, được sáng tác bởi tác giả Huyền Shin.

22. Truyện Người Tôi Yêu Tên Vương Tuấn Khải đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 83 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Người Tôi Yêu Tên Vương Tuấn Khải online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Người Tôi Yêu Tên Vương Tuấn Khải tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Người Tôi Yêu Tên Vương Tuấn KhảiTruyện chữ Người Tôi Yêu Tên Vương Tuấn KhảiNgười Tôi Yêu Tên Vương Tuấn Khải onlineNgười Tôi Yêu Tên Vương Tuấn Khải chương 1Người Tôi Yêu Tên Vương Tuấn Khải chương mới nhấtĐọc truyện Người Tôi Yêu Tên Vương Tuấn Khải không quảng cáoĐọc truyện Người Tôi Yêu Tên Vương Tuấn Khải miễn phíNgười Tôi Yêu Tên Vương Tuấn Khải fullNgười Tôi Yêu Tên Vương Tuấn Khải trọn bộNgười Tôi Yêu Tên Vương Tuấn Khải bao nhiêu chươngNgười Tôi Yêu Tên Vương Tuấn Khải dịch / convertEbook Người Tôi Yêu Tên Vương Tuấn KhảiTải ebook Người Tôi Yêu Tên Vương Tuấn KhảiNgười Tôi Yêu Tên Vương Tuấn Khải pdf / epubTải truyện Người Tôi Yêu Tên Vương Tuấn Khải fullReview truyện Người Tôi Yêu Tên Vương Tuấn KhảiTóm tắt truyện Người Tôi Yêu Tên Vương Tuấn KhảiTác giả truyện Người Tôi Yêu Tên Vương Tuấn KhảiSpoil / Kết thúc truyện Người Tôi Yêu Tên Vương Tuấn Khải