

Ngươi Cái Này Kiếm Tiên, Mạnh Đồng Thời Lại Quá Phận Suất Khí
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
【 toàn dân chuyển chức + nhiệt huyết + SB + nhiều chức nghiệp + thăng cấp + nhân vật chính soái đến rối tinh rối mù 】
Xuyên qua đến toàn dân chuyển chức thế giới, Lục Thánh phát hiện nhiệm vụ của mình bảng thường xuyên động kinh, tuyên bố một chút không hiểu thấu nhiệm vụ.
Thông qua hoàn thành nhiệm vụ, hắn không ngừng thu hoạch được mị lực giá trị ban thưởng, thành trường học đẹp trai nhất đẹp trai.
Trước kỳ thi tốt nghiệp trung học trăm ngày tuyên thệ trước khi xuất quân trên đại hội, bình dân nữ thần Khâu Hà trước mặt mọi người đối với hắn thổ lộ lúc , nhiệm vụ bảng càng lại lần tuyên bố nhiệm vụ.
Cái gì? Cự tuyệt giáo hoa, có thể chuyển chức ẩn tàng chức nghiệp Kiếm Tiên? !
Nữ nhân có làm được cái gì? Chỉ sẽ ảnh hưởng ta tốc độ rút kiếm!
Chuyển chức Kiếm Tiên về sau, Thất Tinh Tử Ngọ Kiếm, Bàn Long Kiếm, Thái Cực Vô Trần Kiếm, Cuồng Long Tài Quyết Kiếm các loại danh kiếm bị Lục Thánh thu hết trong túi;
【 Ngự Kiếm Thuật 】, 【 Đạp Kiếm Hành 】, 【 Thanh Liên Kiếm Ca 】, 【 Vạn Kiếm Quy Tông 】. . .
Từng cái chức nghiệp kỹ năng cường đại vừa kinh khủng!
Nhìn hắn áo trắng như tuyết, chân đạp phi kiếm, mười bước một giết người, ngàn dặm không lưu hành, cái khác chuyển chức người ghen ghét điên rồi:
Ngươi cái này Kiếm Tiên, soái còn chưa tính, làm sao mạnh đến mức như thế không hợp thói thường? !
Danh Sách Chương969 chương
Danh sách chương Ngươi Cái Này Kiếm Tiên, Mạnh Đồng Thời Lại Quá Phận Suất Khí
Đánh Giá & Review Truyện Ngươi Cái Này Kiếm Tiên, Mạnh Đồng Thời Lại Quá Phận Suất Khí
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đô Thị để giải trí? Tác phẩm Ngươi Cái Này Kiếm Tiên, Mạnh Đồng Thời Lại Quá Phận Suất Khí của tác giả Thổ Cẩu Đản Nhi là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 969 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đô Thị được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Ngươi Cái Này Kiếm Tiên, Mạnh Đồng Thời Lại Quá Phận Suất Khí
- Tác giả: Thổ Cẩu Đản Nhi
- Thể loại: Đô Thị
- Tình trạng: ĐANG RA (969 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Ngươi Cái Này Kiếm Tiên, Mạnh Đồng Thời Lại Quá Phận Suất Khí của tác giả Thổ Cẩu Đản Nhi hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 362 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đô Thị, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Ngươi Cái Này Kiếm Tiên, Mạnh Đồng Thời Lại Quá Phận Suất Khí:
- Chuẩn phong cách Đô Thị: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đô Thị, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 969 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Đô Thị, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Ngươi Cái Này Kiếm Tiên, Mạnh Đồng Thời Lại Quá Phận Suất Khí ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Đô Thị).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Ngươi Cái Này Kiếm Tiên, Mạnh Đồng Thời Lại Quá Phận Suất Khí
11. Truyện Ngươi Cái Này Kiếm Tiên, Mạnh Đồng Thời Lại Quá Phận Suất Khí thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Ngươi Cái Này Kiếm Tiên, Mạnh Đồng Thời Lại Quá Phận Suất Khí thuộc thể loại Đô Thị, được sáng tác bởi tác giả Thổ Cẩu Đản Nhi.
22. Truyện Ngươi Cái Này Kiếm Tiên, Mạnh Đồng Thời Lại Quá Phận Suất Khí đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 969 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Ngươi Cái Này Kiếm Tiên, Mạnh Đồng Thời Lại Quá Phận Suất Khí online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Ngươi Cái Này Kiếm Tiên, Mạnh Đồng Thời Lại Quá Phận Suất Khí tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Thể Loại

Xuyên Thư, Ta Thành Năm Cái Phản Phái Đại Lão Kế Phụ

Người Người Bãi Rác, Bắt Đầu Nhặt Được Thánh Nhân Pháp Bảo

Nói Xong Trùng Sinh Nữ Đế, Làm Sao Thành Ta Liếm Chó Rồi?

Say Rượu Mất Khống Chế, Bị Ép Cưới Gấp Kinh Vòng Đại Tiểu Thư

Đều Trùng Sinh Ai Còn Truy Nàng A

Có Hệ Thống: Ta Hết Thảy Toàn Bộ Nhờ Ngẫu Nhiên

Để Ngươi Lập Nhân Thiết, Ngươi Trực Tiếp Thành Thần?
