

Ngự Lệnh Nơi Tay, Thiên Hạ Ta Có
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
【 Huyền huyễn, xuyên qua, chiến tranh, sách lược tranh bá 】 bắt đầu đào vong, chiếm núi làm vua, tay cầm tinh binh, công lược trại cướp, cao Trúc Thành, súc tích lực lượng, vì cứu mẹ. Đây là một người, man, yêu, tam tộc chung lập, công phạt không nghỉ thế giới. Lại nhìn nhân vật chính Tần Lãng tay cầm ngự lệnh, triệu hoán Hoa Hạ Thần Tướng truyền thừa, triệu hoán Thần thú, tại dị giới chiếm núi khai phủ, chế tạo bá chủ thế lực.
Danh Sách Chương526 chương
Danh sách chương Ngự Lệnh Nơi Tay, Thiên Hạ Ta Có
Đánh Giá & Review Truyện Ngự Lệnh Nơi Tay, Thiên Hạ Ta Có
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Huyền Huyễn để giải trí? Tác phẩm Ngự Lệnh Nơi Tay, Thiên Hạ Ta Có của tác giả Khiêu Động Đích Bút Họa là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 526 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Huyền Huyễn được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Ngự Lệnh Nơi Tay, Thiên Hạ Ta Có
- Tác giả: Khiêu Động Đích Bút Họa
- Thể loại: Huyền Huyễn
- Tình trạng: HOÀN THÀNH (526 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Ngự Lệnh Nơi Tay, Thiên Hạ Ta Có của tác giả Khiêu Động Đích Bút Họa hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 137 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Huyền Huyễn, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Ngự Lệnh Nơi Tay, Thiên Hạ Ta Có:
- Chuẩn phong cách Huyền Huyễn: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Huyền Huyễn, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 526 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Huyền Huyễn, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Ngự Lệnh Nơi Tay, Thiên Hạ Ta Có ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại Huyền Huyễn).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Ngự Lệnh Nơi Tay, Thiên Hạ Ta Có
11. Truyện Ngự Lệnh Nơi Tay, Thiên Hạ Ta Có thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Ngự Lệnh Nơi Tay, Thiên Hạ Ta Có thuộc thể loại Huyền Huyễn, được sáng tác bởi tác giả Khiêu Động Đích Bút Họa.
22. Truyện Ngự Lệnh Nơi Tay, Thiên Hạ Ta Có đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 526 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Ngự Lệnh Nơi Tay, Thiên Hạ Ta Có online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Ngự Lệnh Nơi Tay, Thiên Hạ Ta Có tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Thể Loại

Ta Phản Phái Thiên Quý Thế Tử, Bắt Đầu Đánh Mặt Xuyên Sách Nữ

Vô Địch Phàm Thể, Lấy Kiếm Chứng Đạo, Giết Xuyên 3000 Giới

Một Thể Song Hồn, Một Tay Gõ Thiên Môn

Tu Chân Súng Ống Sư

Tạp Dịch Này Có Chút Điêu

Đừng Đến Bức Ta, Ta Chỉ Muốn Nằm Ngửa Tu

Luyện Ngục Trở Về, Quan Sát Hoàng Triều
