Background
Nghe Nói Cậu Chỉ Xem Tôi Là Bạn
Full

Nghe Nói Cậu Chỉ Xem Tôi Là Bạn

90 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Nghe Nói Cậu Chỉ Xem Tôi Là Bạn thuộc thể loại đam mỹ của tác giả Kỵ Trứ Oa Ngưu Khứ Lữ Hành bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Văn Án:


Truyện Nghe Nói Cậu Chỉ Xem Tôi Là Bạn của tác giả Kỵ Trứ Oa Ngưu Khứ Lữ Hành kể về Quý Vãn vô cùng xinh đẹp, vô số Alpha đều dụ dỗ lấy lòng cậu, nhưng chẳng một ai thật lòng thật dạ, nguyên nhân chỉ vì cậu là một Alpha kia nói: “Dù sao cậu cũng không bị đánh dấu, mọi người cùng chơi đùa không thật lòng chẳng phải tốt lắm à?”


AO trời sinh một đôi, Beta không ngửi được mùi pheromone, cũng không có pheromone còn chẳng đủ tư cách bước vào thế giới của họ. Chỉ đành làm một con rối dừng chân nghỉ tạm trong tòa cao ốc xa hoa, bị chơi chán rồi thì vứt.


Quý Vãn không muốn chơi.


Mọi người cười cậu không biết điều.


Đến một ngày nọ, ở một góc trong sân trường, có người nhìn thấy Phong Tiến – người thân phận cao quý, xưa nay chưa bao giờ chấp nhận những hành vi lấy lòng của người khác, bị Quý Vãn không hề có pheromone kích thích đến mức không kiểm soát được pheromone trong người.


Phong Tiến nhìn Quý Vãn, sự độc chiếm và cố chấp tràn ngập trong mắt, khàn giọng: “Không cần pheromone, tôi chỉ cần mỗi mình cậu.”

Danh Sách Chương90 chương

FULL

Danh sách chương Nghe Nói Cậu Chỉ Xem Tôi Là Bạn

Đánh Giá & Review Truyện Nghe Nói Cậu Chỉ Xem Tôi Là Bạn

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại đam mỹ để giải trí? Tác phẩm Nghe Nói Cậu Chỉ Xem Tôi Là Bạn của tác giả Kỵ Trứ Oa Ngưu Khứ Lữ Hành là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 90 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện đam mỹ được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Nghe Nói Cậu Chỉ Xem Tôi Là Bạn
  • Tác giả: Kỵ Trứ Oa Ngưu Khứ Lữ Hành
  • Thể loại: đam mỹ
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (90 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Nghe Nói Cậu Chỉ Xem Tôi Là Bạn của tác giả Kỵ Trứ Oa Ngưu Khứ Lữ Hành hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 345 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại đam mỹ, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Nghe Nói Cậu Chỉ Xem Tôi Là Bạn:

  • Chuẩn phong cách đam mỹ: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện đam mỹ, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 90 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện đam mỹ, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Nghe Nói Cậu Chỉ Xem Tôi Là Bạn ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại đam mỹ).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Nghe Nói Cậu Chỉ Xem Tôi Là Bạn

11. Truyện Nghe Nói Cậu Chỉ Xem Tôi Là Bạn thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Nghe Nói Cậu Chỉ Xem Tôi Là Bạn thuộc thể loại đam mỹ, được sáng tác bởi tác giả Kỵ Trứ Oa Ngưu Khứ Lữ Hành.

22. Truyện Nghe Nói Cậu Chỉ Xem Tôi Là Bạn đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 90 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Nghe Nói Cậu Chỉ Xem Tôi Là Bạn online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Nghe Nói Cậu Chỉ Xem Tôi Là Bạn tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Nghe Nói Cậu Chỉ Xem Tôi Là BạnTruyện chữ Nghe Nói Cậu Chỉ Xem Tôi Là BạnNghe Nói Cậu Chỉ Xem Tôi Là Bạn onlineNghe Nói Cậu Chỉ Xem Tôi Là Bạn chương 1Nghe Nói Cậu Chỉ Xem Tôi Là Bạn chương mới nhấtĐọc truyện Nghe Nói Cậu Chỉ Xem Tôi Là Bạn không quảng cáoĐọc truyện Nghe Nói Cậu Chỉ Xem Tôi Là Bạn miễn phíNghe Nói Cậu Chỉ Xem Tôi Là Bạn fullNghe Nói Cậu Chỉ Xem Tôi Là Bạn trọn bộNghe Nói Cậu Chỉ Xem Tôi Là Bạn bao nhiêu chươngNghe Nói Cậu Chỉ Xem Tôi Là Bạn dịch / convertEbook Nghe Nói Cậu Chỉ Xem Tôi Là BạnTải ebook Nghe Nói Cậu Chỉ Xem Tôi Là BạnNghe Nói Cậu Chỉ Xem Tôi Là Bạn pdf / epubTải truyện Nghe Nói Cậu Chỉ Xem Tôi Là Bạn fullReview truyện Nghe Nói Cậu Chỉ Xem Tôi Là BạnTóm tắt truyện Nghe Nói Cậu Chỉ Xem Tôi Là BạnTác giả truyện Nghe Nói Cậu Chỉ Xem Tôi Là BạnSpoil / Kết thúc truyện Nghe Nói Cậu Chỉ Xem Tôi Là Bạn