Background
Nếu Nhận Ra Sớm Hơn
Full

Nếu Nhận Ra Sớm Hơn

34 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Nếu Nhận Ra Sớm Hơn thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Thiên Ngọc bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Thể loại : ngôn tình hiện đại có chút ngược HE


Khi tình yêu chỉ từ một phía của cô đã bắt đầu rung động với anh từ khi học cấp 2. Đáng tiếc rằng  trong mắt anh thì cô không có chút địa vị nào cả, dù một cũng không. Anh nghĩ rằng cô lấy anh chỉ vì gia thế của anh, xem cô như một người ham tiền, địa vị thanh cao.


Cô Hàn Thiên Nhi một cô gái từ nhỏ đã sống với cuộc sống không một chút trọn vẹn. Cô đã mất đi tình cảm của người mẹ, tình cảm đó đều trao cho một đứa con gái nhỏ hơn cô 1 tuổi. Cô em kia lúc nào trên môi cũng nỡ nụ cười, còn cô lúc nào cũng mang trên mặt những giọt nước mắt. Phải gọi cô là cô gái hay khóc. Mẹ cô lấy một người chồng đầy địa vị, vì được "hưởng" cái phần đó, tuy bề ngoài cô là một vị tiểu thư tràn ngập hạnh phúc nhưng bên trong cô chả có gì.


Cô em gái kia của cô Tống Di Yên đanh đá bao giờ cũng ăn hiếp chị gái mình. Vào cái năm cô học cấp 2  vô tình gặp anh, cô đã giữ trọn cái tình đơn phương đó rất lâu. Cho đến khi công ty cha dượng cô có vấn đề, buộc phải gả cho nhà họ Lâm và người đó không ai khác là Lâm. Người cô yêu, người gã đi là Sa Ly nhưng vì cái tính bướng không nghe lời nên đổi vị trí cô dâu là Thiên Nhi.


Tuy rằng cô hạnh phúc nhưng bước vào cuộc sông hôn nhân này cô chỉ làm bạn với nước mắt vì một người chông đối sử vô cùng tàn nhân, không chút lương tâm nào.  Dù là vợ chồng nhưng cô lại ngủ ở trong căn phòng tân hôn một mình ảnh thì ngủ ở thư phòng thông với phòng tân hôn. Cứ sống như thế, bao giờ a mới yêu cô đây?

Danh Sách Chương34 chương

FULL

Danh sách chương Nếu Nhận Ra Sớm Hơn

Đánh Giá & Review Truyện Nếu Nhận Ra Sớm Hơn

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Nếu Nhận Ra Sớm Hơn của tác giả Thiên Ngọc là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 34 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Nếu Nhận Ra Sớm Hơn
  • Tác giả: Thiên Ngọc
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (34 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Nếu Nhận Ra Sớm Hơn của tác giả Thiên Ngọc hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 315 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Nếu Nhận Ra Sớm Hơn:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 34 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Nếu Nhận Ra Sớm Hơn ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Nếu Nhận Ra Sớm Hơn

11. Truyện Nếu Nhận Ra Sớm Hơn thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Nếu Nhận Ra Sớm Hơn thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Thiên Ngọc.

22. Truyện Nếu Nhận Ra Sớm Hơn đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 34 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Nếu Nhận Ra Sớm Hơn online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Nếu Nhận Ra Sớm Hơn tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Nếu Nhận Ra Sớm HơnTruyện chữ Nếu Nhận Ra Sớm HơnNếu Nhận Ra Sớm Hơn onlineNếu Nhận Ra Sớm Hơn chương 1Nếu Nhận Ra Sớm Hơn chương mới nhấtĐọc truyện Nếu Nhận Ra Sớm Hơn không quảng cáoĐọc truyện Nếu Nhận Ra Sớm Hơn miễn phíNếu Nhận Ra Sớm Hơn fullNếu Nhận Ra Sớm Hơn trọn bộNếu Nhận Ra Sớm Hơn bao nhiêu chươngNếu Nhận Ra Sớm Hơn dịch / convertEbook Nếu Nhận Ra Sớm HơnTải ebook Nếu Nhận Ra Sớm HơnNếu Nhận Ra Sớm Hơn pdf / epubTải truyện Nếu Nhận Ra Sớm Hơn fullReview truyện Nếu Nhận Ra Sớm HơnTóm tắt truyện Nếu Nhận Ra Sớm HơnTác giả truyện Nếu Nhận Ra Sớm HơnSpoil / Kết thúc truyện Nếu Nhận Ra Sớm Hơn