Background
Nàng Không Là Góa Phụ
Full

Nàng Không Là Góa Phụ

28 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Nàng Không Là Góa Phụ thuộc thể loại phương tây của tác giả Mary Balogh bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Nguyên tác: Indiscreet (Four Horsemen of the Apocalypse #1)

Thể loại: Lãng mạn

Dịch giả: Văn Hòa – Kim Thùy


Mary Balogh lại một lần nữa thành công trong việc chuyển tải một phần hình ảnh của cuộc sống, một cuộc đời mới tươi đẹp xứng đáng đưa những trang sách của bà lên hàng best-seller. Bà đã nắm bắt được những hào nhoáng, kịch cỡm của cuộc sống, những lối mòn trong các cách cư xử và đạo đức đã lỗi thời, một thời gian những cô gái trẻ nhẹ dạ cả tin đã phải trả giá cho những phút giây nông nổi của họ, được che đậy dưới danh nghĩa của sự tự do và tình yêu đích thực. Truyện đề cập đến sự chú ý của một Tử tước đẹp trai giàu có đến một góaphụ trẻ đã bị hủy hoại, từ đó khơi gợi lại một quá khứ cô muốn lãng quên, bắt buộc cô phải đối mặt và đấu tranh để thoát khỏi nó.


Danh Sách Chương28 chương

FULL

Danh sách chương Nàng Không Là Góa Phụ

Đánh Giá & Review Truyện Nàng Không Là Góa Phụ

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại phương tây để giải trí? Tác phẩm Nàng Không Là Góa Phụ của tác giả Mary Balogh là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 28 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện phương tây được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Nàng Không Là Góa Phụ
  • Tác giả: Mary Balogh
  • Thể loại: phương tây
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (28 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Nàng Không Là Góa Phụ của tác giả Mary Balogh hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 156 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại phương tây, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Nàng Không Là Góa Phụ:

  • Chuẩn phong cách phương tây: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện phương tây, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 28 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện phương tây, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Nàng Không Là Góa Phụ ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại phương tây).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Nàng Không Là Góa Phụ

11. Truyện Nàng Không Là Góa Phụ thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Nàng Không Là Góa Phụ thuộc thể loại phương tây, được sáng tác bởi tác giả Mary Balogh.

22. Truyện Nàng Không Là Góa Phụ đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 28 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Nàng Không Là Góa Phụ online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Nàng Không Là Góa Phụ tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Nàng Không Là Góa PhụTruyện chữ Nàng Không Là Góa PhụNàng Không Là Góa Phụ onlineNàng Không Là Góa Phụ chương 1Nàng Không Là Góa Phụ chương mới nhấtĐọc truyện Nàng Không Là Góa Phụ không quảng cáoĐọc truyện Nàng Không Là Góa Phụ miễn phíNàng Không Là Góa Phụ fullNàng Không Là Góa Phụ trọn bộNàng Không Là Góa Phụ bao nhiêu chươngNàng Không Là Góa Phụ dịch / convertEbook Nàng Không Là Góa PhụTải ebook Nàng Không Là Góa PhụNàng Không Là Góa Phụ pdf / epubTải truyện Nàng Không Là Góa Phụ fullReview truyện Nàng Không Là Góa PhụTóm tắt truyện Nàng Không Là Góa PhụTác giả truyện Nàng Không Là Góa PhụSpoil / Kết thúc truyện Nàng Không Là Góa Phụ