Background
Một Tấc Thời Gian
Full

Một Tấc Thời Gian

68 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Một Tấc Thời Gian thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Ôn Thanh Hoan bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Editor: ThuyyLinhh0

Tổng số chương: 55 chương và 2 ngoại truyện


Khi lần đầu tiên  cô đến bệnh viện khám bệnh, tới khi cầm toa thuốc đi về thì lúc nhìn thấy chữ kí của anh ở chỗ bác sĩ chủ trì, liền cảm giác tên của anh... Rất đặc biệt.


Không chỉ vậy mà lúc nhìn thấy người thật, cảm giác cũng rất đặc biệt, giống như... Giống như đã từng quen biết.


Cô đã sáng tác nên rất nhiều người đẹp, cũng không có được khí phách thanh tao như anh.


Thế là, cô vừa thấy đã yêu, nhưng cô không dám đòi hỏi quá đáng.


Cuối cùng, cô lại quyết định vứt bỏ.


Chẳng qua... Chẳng qua nam thần đây là đang làm gì? Đuổi theo cô sao? Đuổi cả tới Tây Tạng?


Cô không biết lần đầu tiên lúc nhìn thấy tên của cô, ánh mắt của anh đã ngưng trệ:


Trường An, Trường An, cả đời bình yên(*) sao?


(*)Trường An có nghĩa là bình yên dài lâu.


Đây là chuyện tình ấm áp của một tác giả họ Ô dịu dàng cùng bác sĩ ngoại khoa lạnh lùng nhã nhặn.


Đây là một con sói xám lớn thở hổn hển đào xong hố chờ sơn dương nhỏ nhảy vào,


Lại phát hiện đến nửa đường thì sơn dương nhỏ tự mình chạy đi, vì vậy lại phải vất vả ra tay bắt sơn dương nhỏ về ổ.


***


Ô Trường An: "Xin hỏi bác sĩ Chử, ngoại trừ thích nghiên cứu thì anh còn thích gì khác không?"


Mắt Chử Trì Tô cũng không thèm nháy, hết sức chăm chú, không chút do dự trịnh trọng trả lời: "Thích em."


Ô Trường An: "..."


"A..." Đột nhiên người nào đó lại như nhớ ra một cái gì, cực kỳ vui sướng bổ sung: "Còn thích em làm cơm."


Ô Trường An: "...!"


Cùng nhau đón xem kiếp này kiếp trước của bọn họ.


Xuân về hoa nở, anh đang đợi em.

Danh Sách Chương68 chương

FULL

Danh sách chương Một Tấc Thời Gian

Đánh Giá & Review Truyện Một Tấc Thời Gian

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Một Tấc Thời Gian của tác giả Ôn Thanh Hoan là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 68 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Một Tấc Thời Gian
  • Tác giả: Ôn Thanh Hoan
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (68 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Một Tấc Thời Gian của tác giả Ôn Thanh Hoan hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 318 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Một Tấc Thời Gian:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 68 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Một Tấc Thời Gian ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Một Tấc Thời Gian

11. Truyện Một Tấc Thời Gian thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Một Tấc Thời Gian thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Ôn Thanh Hoan.

22. Truyện Một Tấc Thời Gian đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 68 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Một Tấc Thời Gian online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Một Tấc Thời Gian tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Một Tấc Thời GianTruyện chữ Một Tấc Thời GianMột Tấc Thời Gian onlineMột Tấc Thời Gian chương 1Một Tấc Thời Gian chương mới nhấtĐọc truyện Một Tấc Thời Gian không quảng cáoĐọc truyện Một Tấc Thời Gian miễn phíMột Tấc Thời Gian fullMột Tấc Thời Gian trọn bộMột Tấc Thời Gian bao nhiêu chươngMột Tấc Thời Gian dịch / convertEbook Một Tấc Thời GianTải ebook Một Tấc Thời GianMột Tấc Thời Gian pdf / epubTải truyện Một Tấc Thời Gian fullReview truyện Một Tấc Thời GianTóm tắt truyện Một Tấc Thời GianTác giả truyện Một Tấc Thời GianSpoil / Kết thúc truyện Một Tấc Thời Gian