Background
Một Lần Nữa Yêu Lại Từ Đầu

Một Lần Nữa Yêu Lại Từ Đầu

67 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Một Lần Nữa Yêu Lại Từ Đầu thuộc thể loại đam mỹ của tác giả Phong Tử Vân bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Tác giả: Phong Tử Vân


Thể loại: Cổ Đại, Trọng Sinh, Đam Mỹ, Truyện Sủng


Giới thiệu:Tống Mạn Vũ nhìn về phía xa giọng nói có chút ủy khuất:” Diệp ái khanh, ngươi nói xem y đã đi mất rồi, hai ngày tới việc đại hôn phải như thế nào đây?”


“ Vi thần…”


“ Trẫm quyết định rồi, trẫm và khanh xem như có duyên, khanh cứ về nhà chuẩn bị chờ ta là được”


Chưa hiểu chữ ‘chờ’ mà thánh thượng muốn là gì, chỉ biết hai ngày sau một đoàn đưa dâu hùng hổ từ trong cung đi đến phủ của Diệp Gia, sau đó chính là tình tiết bái thiên địa. Cứ như vậy Diệp Gia cùng Tống Mạn Vũ đã thành thân, y trở thành Thượng Quân một nước.


“ Gia nhi, chúng ta cũng nên thực hiện nghĩa vụ phu phu nào”


“…” bây giờ đào hôn vẫn còn kịp chứ?truyen full, truyenfull, truyenfullvn, truyenfulllive

truyenfull


Danh Sách Chương67 chương

FULL

Danh sách chương Một Lần Nữa Yêu Lại Từ Đầu

Đánh Giá & Review Truyện Một Lần Nữa Yêu Lại Từ Đầu

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại đam mỹ để giải trí? Tác phẩm Một Lần Nữa Yêu Lại Từ Đầu của tác giả Phong Tử Vân là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 67 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện đam mỹ được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Một Lần Nữa Yêu Lại Từ Đầu
  • Tác giả: Phong Tử Vân
  • Thể loại: đam mỹ
  • Tình trạng: ĐANG RA (67 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Một Lần Nữa Yêu Lại Từ Đầu của tác giả Phong Tử Vân hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 182 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại đam mỹ, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Một Lần Nữa Yêu Lại Từ Đầu:

  • Chuẩn phong cách đam mỹ: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện đam mỹ, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 67 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện đam mỹ, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Một Lần Nữa Yêu Lại Từ Đầu ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại đam mỹ).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Một Lần Nữa Yêu Lại Từ Đầu

11. Truyện Một Lần Nữa Yêu Lại Từ Đầu thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Một Lần Nữa Yêu Lại Từ Đầu thuộc thể loại đam mỹ, được sáng tác bởi tác giả Phong Tử Vân.

22. Truyện Một Lần Nữa Yêu Lại Từ Đầu đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 67 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Một Lần Nữa Yêu Lại Từ Đầu online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Một Lần Nữa Yêu Lại Từ Đầu tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Một Lần Nữa Yêu Lại Từ ĐầuTruyện chữ Một Lần Nữa Yêu Lại Từ ĐầuMột Lần Nữa Yêu Lại Từ Đầu onlineMột Lần Nữa Yêu Lại Từ Đầu chương 1Một Lần Nữa Yêu Lại Từ Đầu chương mới nhấtĐọc truyện Một Lần Nữa Yêu Lại Từ Đầu không quảng cáoĐọc truyện Một Lần Nữa Yêu Lại Từ Đầu miễn phíMột Lần Nữa Yêu Lại Từ Đầu fullMột Lần Nữa Yêu Lại Từ Đầu trọn bộMột Lần Nữa Yêu Lại Từ Đầu bao nhiêu chươngMột Lần Nữa Yêu Lại Từ Đầu dịch / convertEbook Một Lần Nữa Yêu Lại Từ ĐầuTải ebook Một Lần Nữa Yêu Lại Từ ĐầuMột Lần Nữa Yêu Lại Từ Đầu pdf / epubTải truyện Một Lần Nữa Yêu Lại Từ Đầu fullReview truyện Một Lần Nữa Yêu Lại Từ ĐầuTóm tắt truyện Một Lần Nữa Yêu Lại Từ ĐầuTác giả truyện Một Lần Nữa Yêu Lại Từ ĐầuSpoil / Kết thúc truyện Một Lần Nữa Yêu Lại Từ Đầu