Background
Mạc Tổng Sủng Vợ Vô Độ

Mạc Tổng Sủng Vợ Vô Độ

32 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Mạc Tổng Sủng Vợ Vô Độ thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Zhihu bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Sau khi hết thảy đàn ông Tống gia mất trong một vụ tai nạn máy bay, ai cũng nghĩ rằng những người phụ nữ góa bụa và con gái côi cút sẽ khó tránh khỏi số phận bị ức hiếp. 

 

Nào ngờ, đại tiểu thư Tống Quy Từ, người từ nhỏ được nuôi dưỡng ở quê, lại mạnh mẽ trở về. 

Mẹ bị bắt nạt, Tống Quy Từ lập tức khiến giá cổ phiếu công ty đối phương sụt giảm mạnh. 

Em gái bị lừa gạt, Tống Quy Từ ngay lập tức khiến kẻ đê tiện kia trở thành trò cười trên mạng.

Dì bị mỉa mai không mua nổi kim cương, Tống Quy Từ liền mua luôn cả cửa hàng kim cương. 

 

Một ngày nọ, Tống Quy Từ bị Mạc Lệ Thâm dồn vào góc tường, người đàn ông than thở: "Vợ à, có người mắng anh là chó độc thân, em không giúp anh làm rõ sao?" 

Tống Quy Từ lập tức đăng một bài viết làm rõ trên Weibo: Tôi không cho phép các người mắng Mạc tổng là chó độc thân, anh ấy rõ ràng là chó ngao Tây Tạng độc thân! 

Mạc Lệ Thâm: @Tống Quy Từ, ừm, anh là chó ngao Tây Tạng, chỉ trung thành với một mình em.

 Tống Quy Từ: ... Bây giờ cô ấy đính chính nói Mạc Lệ Thâm bị hack tài khoản, liệu có thể giữ được hình tượng độc thân không?

truyen full, truyenfull, truyenfullvn, truyenfulllive

truyenfull


Danh Sách Chương32 chương

FULL

Danh sách chương Mạc Tổng Sủng Vợ Vô Độ

Đánh Giá & Review Truyện Mạc Tổng Sủng Vợ Vô Độ

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Mạc Tổng Sủng Vợ Vô Độ của tác giả Zhihu là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 32 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Mạc Tổng Sủng Vợ Vô Độ
  • Tác giả: Zhihu
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: ĐANG RA (32 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Mạc Tổng Sủng Vợ Vô Độ của tác giả Zhihu hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 301 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Mạc Tổng Sủng Vợ Vô Độ:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 32 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Mạc Tổng Sủng Vợ Vô Độ ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Mạc Tổng Sủng Vợ Vô Độ

11. Truyện Mạc Tổng Sủng Vợ Vô Độ thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Mạc Tổng Sủng Vợ Vô Độ thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Zhihu.

22. Truyện Mạc Tổng Sủng Vợ Vô Độ đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 32 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Mạc Tổng Sủng Vợ Vô Độ online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Mạc Tổng Sủng Vợ Vô Độ tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Mạc Tổng Sủng Vợ Vô ĐộTruyện chữ Mạc Tổng Sủng Vợ Vô ĐộMạc Tổng Sủng Vợ Vô Độ onlineMạc Tổng Sủng Vợ Vô Độ chương 1Mạc Tổng Sủng Vợ Vô Độ chương mới nhấtĐọc truyện Mạc Tổng Sủng Vợ Vô Độ không quảng cáoĐọc truyện Mạc Tổng Sủng Vợ Vô Độ miễn phíMạc Tổng Sủng Vợ Vô Độ fullMạc Tổng Sủng Vợ Vô Độ trọn bộMạc Tổng Sủng Vợ Vô Độ bao nhiêu chươngMạc Tổng Sủng Vợ Vô Độ dịch / convertEbook Mạc Tổng Sủng Vợ Vô ĐộTải ebook Mạc Tổng Sủng Vợ Vô ĐộMạc Tổng Sủng Vợ Vô Độ pdf / epubTải truyện Mạc Tổng Sủng Vợ Vô Độ fullReview truyện Mạc Tổng Sủng Vợ Vô ĐộTóm tắt truyện Mạc Tổng Sủng Vợ Vô ĐộTác giả truyện Mạc Tổng Sủng Vợ Vô ĐộSpoil / Kết thúc truyện Mạc Tổng Sủng Vợ Vô Độ