

Ma Nữ , Ta Thật Không Phải Thâm Hải Cổ Thần
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
Ngày đó, lớn kình thổ tức thổi tan mê vụ, thời đại mới như vậy đến.
Thần Khải ngoài ý muốn xuyên qua tiến steampunk tận thế thế giới trò chơi 'Tân Nhật', bắt đầu có được quái vật cấp thiên phú 【 biển sâu thân hòa ], biển cả phía dưới cổ lão biển sâu quái vật đem hắn coi là đồng loại.
Bất quá mặc dù có được quái vật thiên phú, nhưng thân là một người xuyên việt, hắn vẫn như cũ duy trì nhân loại sơ tâm, cố gắng thăng cấp, thế tất yếu trở thành danh dương thiên hạ quái vật thợ săn.
Cuối cùng, tại hắn không ngừng nỗ lực dưới, đương thời đứng đầu nhất chim bồ câu trắng thời báo sắc bén bình luận:
"Đến từ với cổ lão biển sâu tà ác huyết mạch, dùng xúc tu uy hiếp ma nữ hỗn đản, một thân một mình thứ năm Hoàng Đế, ý đồ chinh phục Ma Nữ Hải cuồng vọng người!"
Hư giả tin tức, trần trụi hư giả tin tức!
Mặc dù hắn dài xúc tu, uy hiếp ma nữ, nuôi hải long, thu phí qua đường, cùng hải yêu cùng một chỗ tử vong đại hợp xướng.
Nhưng hắn thật không phải cái gì cổ Thần Huyết mạch, mà là một kính chức kính trách tốt thợ săn.
Thần Khải một đao chém rụng trước mắt đội tàu, nghiêm túc bác bỏ tin đồn nói.
Xấu bụng
Danh Sách Chương617 chương
Danh sách chương Ma Nữ , Ta Thật Không Phải Thâm Hải Cổ Thần
Đánh Giá & Review Truyện Ma Nữ , Ta Thật Không Phải Thâm Hải Cổ Thần
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Võng Du để giải trí? Tác phẩm Ma Nữ , Ta Thật Không Phải Thâm Hải Cổ Thần của tác giả Tạp Tạp Tam Hào là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 617 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Võng Du được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Ma Nữ , Ta Thật Không Phải Thâm Hải Cổ Thần
- Tác giả: Tạp Tạp Tam Hào
- Thể loại: Võng Du
- Tình trạng: ĐANG RA (617 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Ma Nữ , Ta Thật Không Phải Thâm Hải Cổ Thần của tác giả Tạp Tạp Tam Hào hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 432 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Võng Du, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Ma Nữ , Ta Thật Không Phải Thâm Hải Cổ Thần:
- Chuẩn phong cách Võng Du: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Võng Du, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 617 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Võng Du, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Ma Nữ , Ta Thật Không Phải Thâm Hải Cổ Thần ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại Võng Du).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Ma Nữ , Ta Thật Không Phải Thâm Hải Cổ Thần
11. Truyện Ma Nữ , Ta Thật Không Phải Thâm Hải Cổ Thần thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Ma Nữ , Ta Thật Không Phải Thâm Hải Cổ Thần thuộc thể loại Võng Du, được sáng tác bởi tác giả Tạp Tạp Tam Hào.
22. Truyện Ma Nữ , Ta Thật Không Phải Thâm Hải Cổ Thần đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 617 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Ma Nữ , Ta Thật Không Phải Thâm Hải Cổ Thần online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Ma Nữ , Ta Thật Không Phải Thâm Hải Cổ Thần tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Tác Giả
Cùng Thể Loại

Chấp Chưởng Vực Sâu, Theo Thực Tập Thần Quan Bắt Đầu

Toàn Dân Mê Vụ Cầu Sinh

Võng Du: Ta Có Hai Cái Siêu Thần Cấp Thiên Phú

Để Tai Họa Chính Đạo, Ngươi Làm Trò Chơi Ban Thưởng Bọn Hắn?

Treo Máy Trò Chơi Thông Hướng Dị Thế Giới

Võng Du Chi Ta Đem May Mắn Điểm Đầy

Vạn Giới Lĩnh Chủ, Khai Cục Nhân Tộc Cấm Chú Đại Pháp Sư

