

Lượng Kiếm: Sắt Thép Hùng Tâm
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
【 đại hình truyền hình điện ảnh kịch ma đổi chiến tranh đồng nhân! ! ! ! 】
Hiện đại quân mê vương phụng xuyên qua « Lượng Kiếm » thế giới.
Thu hoạch được trò chơi hệ thống mặt bảng, bắt đầu đứng trước lựa chọn.
【 Bàn Sơn bên trên tiếng súng 】
or
【 thêm vào Hoa Bắc quân trị an 】
Cái này còn cần đến tuyển?
Sinh coi như nhân kiệt, chết cũng là quỷ hùng, quốc gia tồn vong khó xử thời khắc, nam nhi tự nhiên đứng ra, tuyệt không hai lời.
——
Phát triển khoa học kỹ thuật: Súng trường, súng tiểu liên, xe tăng loại nhẹ, súng lựu đạn. . . Cái gì cần có đều có!
Biên chế bộ đội: Bảy bước hai pháo đến chín bước ba pháo, lại đến xa hoa sư đoàn bọc thép.
Ngươi giáp chủng sư đoàn tính là cái gì chứ a!
Danh Sách Chương269 chương
Danh sách chương Lượng Kiếm: Sắt Thép Hùng Tâm
Đánh Giá & Review Truyện Lượng Kiếm: Sắt Thép Hùng Tâm
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đô Thị để giải trí? Tác phẩm Lượng Kiếm: Sắt Thép Hùng Tâm của tác giả Phốc Phốc Đích Hùng là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 269 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đô Thị được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Lượng Kiếm: Sắt Thép Hùng Tâm
- Tác giả: Phốc Phốc Đích Hùng
- Thể loại: Đô Thị
- Tình trạng: ĐANG RA (269 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Lượng Kiếm: Sắt Thép Hùng Tâm của tác giả Phốc Phốc Đích Hùng hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 296 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đô Thị, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Lượng Kiếm: Sắt Thép Hùng Tâm:
- Chuẩn phong cách Đô Thị: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đô Thị, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 269 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Đô Thị, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Lượng Kiếm: Sắt Thép Hùng Tâm ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại Đô Thị).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Lượng Kiếm: Sắt Thép Hùng Tâm
11. Truyện Lượng Kiếm: Sắt Thép Hùng Tâm thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Lượng Kiếm: Sắt Thép Hùng Tâm thuộc thể loại Đô Thị, được sáng tác bởi tác giả Phốc Phốc Đích Hùng.
22. Truyện Lượng Kiếm: Sắt Thép Hùng Tâm đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 269 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Lượng Kiếm: Sắt Thép Hùng Tâm online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Lượng Kiếm: Sắt Thép Hùng Tâm tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Thể Loại

Bắc Mĩ Hung Hãn Cảnh: Theo Lạc Thành Cảnh Sát Tuần Tra Bắt Đầu

Không Quan Hệ Ngươi Làm Cái Gì Lãnh Chúa?

Ngự Thú Thời Đại, Ta Bắt Đầu Thần Cấp Thiên Phú

Của Ta Câu Cá Trò Chơi Đồng Bộ Rồi Hiện Thực

Ký Túc Mụ Mụ Khuê Mật Nhà Về Sau, A Di Phá Sản

Tận Thế Chi Dị Năng Tiến Hóa

Cái Thế Ngục Long
