

Lừa Gạt Thế Giới, Ta Chế Tạo Hiện Đại Siêu Phàm Văn Minh
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
Dị vực sắp xâm lấn lam tinh, Nhậm Minh lợi dụng hệ thống giả tạo linh khí khôi phục, chế tạo hiện đại siêu phàm văn minh.
Bị hãm hại chết oan nữ hài hóa thành lệ quỷ......
Bị chửi làm giang hồ phiến tử lão đầu, quay người liền bị kính xưng vì Thiên Cơ tử......
Nước Anh quý tộc càng là cổ lão ma pháp gia tộc......
Làm linh khí khôi phục, vô số siêu phàm giả nổi lên mặt nước, dân chúng bình thường lớn chịu rung động.
Vì quốc gia nào một bộ sớm biết biểu tình như vậy?
Tu tiên thế gia, ma pháp truyền thừa lại là cái gì?!
Những thứ này sức mạnh siêu phàm thế mà từ xưa liền có?!
Còn có đột nhiên xuất hiện tổ chức thần bí —— Ẩn giả ......
Thế giới này còn có thể hay không tốt?!
Danh Sách Chương310 chương
Danh sách chương Lừa Gạt Thế Giới, Ta Chế Tạo Hiện Đại Siêu Phàm Văn Minh
Đánh Giá & Review Truyện Lừa Gạt Thế Giới, Ta Chế Tạo Hiện Đại Siêu Phàm Văn Minh
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đô Thị để giải trí? Tác phẩm Lừa Gạt Thế Giới, Ta Chế Tạo Hiện Đại Siêu Phàm Văn Minh của tác giả Điềm Khẩu Hỏa Oa là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 310 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đô Thị được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Lừa Gạt Thế Giới, Ta Chế Tạo Hiện Đại Siêu Phàm Văn Minh
- Tác giả: Điềm Khẩu Hỏa Oa
- Thể loại: Đô Thị
- Tình trạng: HOÀN THÀNH (310 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Lừa Gạt Thế Giới, Ta Chế Tạo Hiện Đại Siêu Phàm Văn Minh của tác giả Điềm Khẩu Hỏa Oa hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 452 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đô Thị, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Lừa Gạt Thế Giới, Ta Chế Tạo Hiện Đại Siêu Phàm Văn Minh:
- Chuẩn phong cách Đô Thị: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đô Thị, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 310 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Đô Thị, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Lừa Gạt Thế Giới, Ta Chế Tạo Hiện Đại Siêu Phàm Văn Minh ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Đô Thị).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Lừa Gạt Thế Giới, Ta Chế Tạo Hiện Đại Siêu Phàm Văn Minh
11. Truyện Lừa Gạt Thế Giới, Ta Chế Tạo Hiện Đại Siêu Phàm Văn Minh thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Lừa Gạt Thế Giới, Ta Chế Tạo Hiện Đại Siêu Phàm Văn Minh thuộc thể loại Đô Thị, được sáng tác bởi tác giả Điềm Khẩu Hỏa Oa.
22. Truyện Lừa Gạt Thế Giới, Ta Chế Tạo Hiện Đại Siêu Phàm Văn Minh đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 310 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Lừa Gạt Thế Giới, Ta Chế Tạo Hiện Đại Siêu Phàm Văn Minh online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Lừa Gạt Thế Giới, Ta Chế Tạo Hiện Đại Siêu Phàm Văn Minh tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Thể Loại

Quan Đạo: Từ Nhà Tang Lễ Một Bước Lên Mây

Không Gian Ngư Phu

Đô Thị: Lãng Tử Hồi Đầu, Quốc Gia Mời Ta Phá Đại Án

Từ Đầu Rút Thưởng, Ngươi Quản Cái Này Gọi Sủng Thú Cửa Hàng?

Siêu Phàm Bắc Mĩ: Thần Kỳ Đồng Bạn Ở Nơi Nào

Trùng Sinh Mạnh Nhất Tu Tiên

Đi Biển Bắt Hải Sản: Ta Dựa Vào Vô Địch Vận Khí, Nhận Thầu Toàn Bộ Biển Cả
