Background
Lộ Trình Minh Giới

Lộ Trình Minh Giới

40 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Lộ Trình Minh Giới thuộc thể loại Huyền Huyễn của tác giả minhbaton bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Tác giả: minhbaton

Thể Loại: Huyền huyễn. Trọng sinh.

Giới thiệu:

Kiếp trước vì ân oán của tam giới mà xảy ra nhiều bi kịch, Đế Vương Phàm là con thứ của thiên đế chí tôn trong một lần xuống nhân gian đã gặp gỡ U Minh đại đế - Cửu Anh.

Cửu Anh không biết thân phận thật sự của Vương Phàm nên nhận hắn làm đệ tử, thiên đế lợi dụng sự gắn kết đó và lợi dụng luôn con trai ruột đưa Cửu Anh vào bẫy.


Tam giới chiến nổ ra Ma Giới thất thủ Ma Vương bị bắt giam suốt 49 ngày cuối cùng mang ra Thiên đài để xử trảm, thần hồn cũng bị thiên hỏa đốt cháy theo lý mà nói thì sẽ vĩnh viễn không thể siêu sinh.


Nhưng mà trên đời này vạn vật biến hóa khó lường, một ngàn năm sau người ta lại thấy hắn trọng sinh nơi nhân giới.

Danh Sách Chương40 chương

FULL

Danh sách chương Lộ Trình Minh Giới

Đánh Giá & Review Truyện Lộ Trình Minh Giới

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Huyền Huyễn để giải trí? Tác phẩm Lộ Trình Minh Giới của tác giả minhbaton là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 40 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Huyền Huyễn được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Lộ Trình Minh Giới
  • Tác giả: minhbaton
  • Thể loại: Huyền Huyễn
  • Tình trạng: ĐANG RA (40 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Lộ Trình Minh Giới của tác giả minhbaton hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 230 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Huyền Huyễn, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Lộ Trình Minh Giới:

  • Chuẩn phong cách Huyền Huyễn: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Huyền Huyễn, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 40 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Huyền Huyễn, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Lộ Trình Minh Giới ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại Huyền Huyễn).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Lộ Trình Minh Giới

11. Truyện Lộ Trình Minh Giới thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Lộ Trình Minh Giới thuộc thể loại Huyền Huyễn, được sáng tác bởi tác giả minhbaton.

22. Truyện Lộ Trình Minh Giới đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 40 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Lộ Trình Minh Giới online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Lộ Trình Minh Giới tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Lộ Trình Minh GiớiTruyện chữ Lộ Trình Minh GiớiLộ Trình Minh Giới onlineLộ Trình Minh Giới chương 1Lộ Trình Minh Giới chương mới nhấtĐọc truyện Lộ Trình Minh Giới không quảng cáoĐọc truyện Lộ Trình Minh Giới miễn phíLộ Trình Minh Giới fullLộ Trình Minh Giới trọn bộLộ Trình Minh Giới bao nhiêu chươngLộ Trình Minh Giới dịch / convertEbook Lộ Trình Minh GiớiTải ebook Lộ Trình Minh GiớiLộ Trình Minh Giới pdf / epubTải truyện Lộ Trình Minh Giới fullReview truyện Lộ Trình Minh GiớiTóm tắt truyện Lộ Trình Minh GiớiTác giả truyện Lộ Trình Minh GiớiSpoil / Kết thúc truyện Lộ Trình Minh Giới