

Liếm Chó Không Làm, Phượng Hoàng Nam Một Nhà Khóc Thảm Rồi
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
Trần Nam Tịch cho Hứa Dực làm ba năm liếm chó, rốt cuộc đã được như nguyện gả cho hắn.
Từ bỏ rất tốt tiền đồ, cam tâm tình nguyện hầu hạ hắn tê liệt trên giường lão mẹ, không có gì tiền đồ ba, gào khóc đòi ăn đệ muội còn có vỡ tan hắn.
Hôn lễ không tồn tại, thông phòng không có rảnh, hiếu tâm bao bên ngoài Hứa Dực tiêu tiêu sái sái đi hưởng thụ chính mình đại hảo nhân sinh.
Còn đem cùng bạch nguyệt quang sinh nhi tử ôm cho Trần Nam Tịch cái này miễn phí bảo mẫu nuôi.
Trần * đại oan loại * Nam Tịch đem cái này Hứa Dực trong miệng nhặt được hài tử làm như mình ra, dốc hết tâm huyết, cắt lá gan cứu giúp.
Trần Nam Tịch đại mộng mới tỉnh, nguyên lai nàng cả đời này sống thành cái chuyện cười lớn!
Một khi trọng sinh, còn muốn nhượng nàng tiếp tục làm liếm chó?
Danh Sách Chương207 chương
Danh sách chương Liếm Chó Không Làm, Phượng Hoàng Nam Một Nhà Khóc Thảm Rồi
Đánh Giá & Review Truyện Liếm Chó Không Làm, Phượng Hoàng Nam Một Nhà Khóc Thảm Rồi
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đô Thị để giải trí? Tác phẩm Liếm Chó Không Làm, Phượng Hoàng Nam Một Nhà Khóc Thảm Rồi của tác giả Hề Ninh là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 207 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đô Thị được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Liếm Chó Không Làm, Phượng Hoàng Nam Một Nhà Khóc Thảm Rồi
- Tác giả: Hề Ninh
- Thể loại: Đô Thị
- Tình trạng: ĐANG RA (207 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Liếm Chó Không Làm, Phượng Hoàng Nam Một Nhà Khóc Thảm Rồi của tác giả Hề Ninh hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 423 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đô Thị, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Liếm Chó Không Làm, Phượng Hoàng Nam Một Nhà Khóc Thảm Rồi:
- Chuẩn phong cách Đô Thị: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đô Thị, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 207 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Đô Thị, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Liếm Chó Không Làm, Phượng Hoàng Nam Một Nhà Khóc Thảm Rồi ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại Đô Thị).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Liếm Chó Không Làm, Phượng Hoàng Nam Một Nhà Khóc Thảm Rồi
11. Truyện Liếm Chó Không Làm, Phượng Hoàng Nam Một Nhà Khóc Thảm Rồi thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Liếm Chó Không Làm, Phượng Hoàng Nam Một Nhà Khóc Thảm Rồi thuộc thể loại Đô Thị, được sáng tác bởi tác giả Hề Ninh.
22. Truyện Liếm Chó Không Làm, Phượng Hoàng Nam Một Nhà Khóc Thảm Rồi đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 207 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Liếm Chó Không Làm, Phượng Hoàng Nam Một Nhà Khóc Thảm Rồi online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Liếm Chó Không Làm, Phượng Hoàng Nam Một Nhà Khóc Thảm Rồi tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Tác Giả
Cùng Thể Loại

Năm Tuổi Tiểu Đạo Cô Xuống Núi: Đùa Mèo Bắt Quỷ Xông Quân Doanh

Thất Linh, Mang Theo Chữa Bệnh Không Gian Gả Cao Lãnh Quan Quân

Tỉnh Mộng 70, Nhà Có Thần Thú

Tam Tuyến Xưởng Tài Giỏi Mẹ Kế

70 Trong Ngõ Nhỏ Nữ Thợ May

Mạt Thế Nữ Tôn, Bạn Trai Lại Là Nữ Trang Lão Đại

Xuyên Thư Thất Linh Gả Binh Vương, Pháp Y Kiều Thê Phá Án Liên Tục

