Background
Lật Ta Lại Mau Tên Khốn!
Full

Lật Ta Lại Mau Tên Khốn!

18 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Lật Ta Lại Mau Tên Khốn! thuộc thể loại đam mỹ của tác giả Hủ Thi Tuyết Cơ bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Tựa gốc: Bả ngã phiên quá khứ lạp hồn đạm

Edit: Miyu

Thể loại: Đoản văn, hiện đại, 1 vs 1, tình hữu độc chung, ngọt ấm, HE


Phúc hắc ôn nhu công x Ngốc manh tạc mao thụ


Khi nhặt được Rùa con là lúc khí trời vô cùng ẩm ướt.


Trời tháng bảy năm nào cũng thế, không khí chứa đầy hơi nước.


Ngày đó trời vừa mưa xong, Rùa con bị dòng nước cuốn từ ao ra ngoài.


Lúc Rùa con mở mắt thì phát hiện mình đã không còn ở trong cái ao quen thuộc.


Rùa con luôn tin rằng mình rất là thông minh bởi vì mẹ Rùa nói chỉ có những ai thông minh mới có thể biến thành hình người.


Nguyện vọng lớn nhất của Rùa con là đạt được mục tiêu đó, mà cậu cũng luôn làm theo những gì mẹ dạy, mỗi ngày đi với thầy Rùa chăm chỉ học tập những chuyện liên 1iên quan đến thế giới con người.

Danh Sách Chương18 chương

FULL

Danh sách chương Lật Ta Lại Mau Tên Khốn!

Đánh Giá & Review Truyện Lật Ta Lại Mau Tên Khốn!

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại đam mỹ để giải trí? Tác phẩm Lật Ta Lại Mau Tên Khốn! của tác giả Hủ Thi Tuyết Cơ là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 18 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện đam mỹ được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Lật Ta Lại Mau Tên Khốn!
  • Tác giả: Hủ Thi Tuyết Cơ
  • Thể loại: đam mỹ
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (18 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Lật Ta Lại Mau Tên Khốn! của tác giả Hủ Thi Tuyết Cơ hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 388 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại đam mỹ, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Lật Ta Lại Mau Tên Khốn!:

  • Chuẩn phong cách đam mỹ: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện đam mỹ, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 18 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện đam mỹ, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Lật Ta Lại Mau Tên Khốn! ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại đam mỹ).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Lật Ta Lại Mau Tên Khốn!

11. Truyện Lật Ta Lại Mau Tên Khốn! thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Lật Ta Lại Mau Tên Khốn! thuộc thể loại đam mỹ, được sáng tác bởi tác giả Hủ Thi Tuyết Cơ.

22. Truyện Lật Ta Lại Mau Tên Khốn! đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 18 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Lật Ta Lại Mau Tên Khốn! online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Lật Ta Lại Mau Tên Khốn! tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Lật Ta Lại Mau Tên Khốn!Truyện chữ Lật Ta Lại Mau Tên Khốn!Lật Ta Lại Mau Tên Khốn! onlineLật Ta Lại Mau Tên Khốn! chương 1Lật Ta Lại Mau Tên Khốn! chương mới nhấtĐọc truyện Lật Ta Lại Mau Tên Khốn! không quảng cáoĐọc truyện Lật Ta Lại Mau Tên Khốn! miễn phíLật Ta Lại Mau Tên Khốn! fullLật Ta Lại Mau Tên Khốn! trọn bộLật Ta Lại Mau Tên Khốn! bao nhiêu chươngLật Ta Lại Mau Tên Khốn! dịch / convertEbook Lật Ta Lại Mau Tên Khốn!Tải ebook Lật Ta Lại Mau Tên Khốn!Lật Ta Lại Mau Tên Khốn! pdf / epubTải truyện Lật Ta Lại Mau Tên Khốn! fullReview truyện Lật Ta Lại Mau Tên Khốn!Tóm tắt truyện Lật Ta Lại Mau Tên Khốn!Tác giả truyện Lật Ta Lại Mau Tên Khốn!Spoil / Kết thúc truyện Lật Ta Lại Mau Tên Khốn!