Background
Làm Nữ Phụ Thật Khó

Làm Nữ Phụ Thật Khó

123 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Làm Nữ Phụ Thật Khó thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Cây Chúi Tiêu bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Chết, không phải là sự kết thúc, mà là khởi đầu cho một cuộc sống mới.


Nàng, một nữ nhân chỉ biết ru rú ở trong nhà lại phải tham gia một trò chơi để kéo dài sinh mệnh.


Nơi đây có nữ chính hoàn hảo, có dàn harem đồ sộ của nàng!!


Khoan đã, nam chính a, các ngươi đừng nhìn ta như thế nữa nữ chính ở đằng kia mà!


Ai cho nàng lương thiện đây?

Danh Sách Chương123 chương

FULL

Danh sách chương Làm Nữ Phụ Thật Khó

Đánh Giá & Review Truyện Làm Nữ Phụ Thật Khó

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Làm Nữ Phụ Thật Khó của tác giả Cây Chúi Tiêu là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 123 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Làm Nữ Phụ Thật Khó
  • Tác giả: Cây Chúi Tiêu
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: ĐANG RA (123 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Làm Nữ Phụ Thật Khó của tác giả Cây Chúi Tiêu hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 232 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Làm Nữ Phụ Thật Khó:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 123 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Làm Nữ Phụ Thật Khó ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Làm Nữ Phụ Thật Khó

11. Truyện Làm Nữ Phụ Thật Khó thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Làm Nữ Phụ Thật Khó thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Cây Chúi Tiêu.

22. Truyện Làm Nữ Phụ Thật Khó đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 123 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Làm Nữ Phụ Thật Khó online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Làm Nữ Phụ Thật Khó tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Làm Nữ Phụ Thật KhóTruyện chữ Làm Nữ Phụ Thật KhóLàm Nữ Phụ Thật Khó onlineLàm Nữ Phụ Thật Khó chương 1Làm Nữ Phụ Thật Khó chương mới nhấtĐọc truyện Làm Nữ Phụ Thật Khó không quảng cáoĐọc truyện Làm Nữ Phụ Thật Khó miễn phíLàm Nữ Phụ Thật Khó fullLàm Nữ Phụ Thật Khó trọn bộLàm Nữ Phụ Thật Khó bao nhiêu chươngLàm Nữ Phụ Thật Khó dịch / convertEbook Làm Nữ Phụ Thật KhóTải ebook Làm Nữ Phụ Thật KhóLàm Nữ Phụ Thật Khó pdf / epubTải truyện Làm Nữ Phụ Thật Khó fullReview truyện Làm Nữ Phụ Thật KhóTóm tắt truyện Làm Nữ Phụ Thật KhóTác giả truyện Làm Nữ Phụ Thật KhóSpoil / Kết thúc truyện Làm Nữ Phụ Thật Khó