Background
Lam Khải Vu Mặc

Lam Khải Vu Mặc

55 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Lam Khải Vu Mặc thuộc thể loại linh dị của tác giả Lam Ngạch Vy bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Lam Khải Vu Mặc, một truyện đam mỹ của tác giả Lam Ngạch Vy, tập trung vào cuộc sống của Lam Anh - một thanh niên bình thường với công việc mở một tiệm thú cưng ở quê nhà. Một ngày nọ, khi đóng cửa tiệm, Lam Anh nhặt được một cún bị thương và đưa nó về nhà để chăm sóc. Tuy nhiên, việc chăm sóc con vật nhỏ bé này đã làm thay đổi cuộc đời của Lam Anh khi tự ý biến cậu từ một Beta trở thành một Omega.


Nếu bạn là người yêu thích thể loại truyện đam mỹ, hãy đọc tiếp Omega Hoa Hồng Duy Nhất Của Vũ Trụ hoặc [Vong Tiện] Nhị Ca Ca Từ Trên Trời Rơi Xuống.truyen full, truyenfull, truyenfullvn, truyenfulllive

truyenfull


Danh Sách Chương55 chương

FULL

Danh sách chương Lam Khải Vu Mặc

Đánh Giá & Review Truyện Lam Khải Vu Mặc

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại linh dị để giải trí? Tác phẩm Lam Khải Vu Mặc của tác giả Lam Ngạch Vy là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 55 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện linh dị được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Lam Khải Vu Mặc
  • Tác giả: Lam Ngạch Vy
  • Thể loại: linh dị
  • Tình trạng: ĐANG RA (55 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Lam Khải Vu Mặc của tác giả Lam Ngạch Vy hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 418 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại linh dị, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Lam Khải Vu Mặc:

  • Chuẩn phong cách linh dị: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện linh dị, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 55 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện linh dị, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Lam Khải Vu Mặc ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại linh dị).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Lam Khải Vu Mặc

11. Truyện Lam Khải Vu Mặc thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Lam Khải Vu Mặc thuộc thể loại linh dị, được sáng tác bởi tác giả Lam Ngạch Vy.

22. Truyện Lam Khải Vu Mặc đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 55 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Lam Khải Vu Mặc online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Lam Khải Vu Mặc tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Lam Khải Vu MặcTruyện chữ Lam Khải Vu MặcLam Khải Vu Mặc onlineLam Khải Vu Mặc chương 1Lam Khải Vu Mặc chương mới nhấtĐọc truyện Lam Khải Vu Mặc không quảng cáoĐọc truyện Lam Khải Vu Mặc miễn phíLam Khải Vu Mặc fullLam Khải Vu Mặc trọn bộLam Khải Vu Mặc bao nhiêu chươngLam Khải Vu Mặc dịch / convertEbook Lam Khải Vu MặcTải ebook Lam Khải Vu MặcLam Khải Vu Mặc pdf / epubTải truyện Lam Khải Vu Mặc fullReview truyện Lam Khải Vu MặcTóm tắt truyện Lam Khải Vu MặcTác giả truyện Lam Khải Vu MặcSpoil / Kết thúc truyện Lam Khải Vu Mặc