Background
Kim Sơn Tự Cái Khác Địa Tiên
Full

Kim Sơn Tự Cái Khác Địa Tiên

158 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Kim Sơn Tự Cái Khác Địa Tiên thuộc thể loại Tiên Hiệp, Phàm Nhân, Nhiệt Huyết của tác giả Phi Ngô Chân Nhân bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Tin tức tốt, thế này xuyên qua đến nhà hào phú, phụ mẫu yêu chiều, gia tài bạc triệu;

Tin tức xấu, thế này đúng lúc gặp thần thoại thịnh thế, Phật đạo cao nhân không nhiều, Yêu quỷ tầng tầng lớp lớp, thần không phải thật là thần, tiên không phải tốt tiên.

Lại là tin tức tốt, ta cũng có bàn tay vàng, Địa Tiên phúc địa tùy thân, thần thông không nhiều, đủ;

Tin tức xấu, không!

Luyện thành phúc địa động thiên, thân có Địa Tiên chân thân, ở đâu ra tin tức xấu.

“Thiên địa ô uế? Cùng lắm thì nhấn chìm vùng thiên địa này, lại tạo động thiên.”

Mắt thấy Kim Sơn sẽ được đại yêu kia Bạch Tố Trinh cùng Pháp Hải con lừa trọc trong tranh đấu gọi nước biển bao phủ, Lý Thanh Từ mặt không biểu tình, một chưởng một cái, bình đẳng sang phi, nói như vậy.

Danh Sách Chương158 chương

FULL

Danh sách chương Kim Sơn Tự Cái Khác Địa Tiên

Đánh Giá & Review Truyện Kim Sơn Tự Cái Khác Địa Tiên

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Tiên Hiệp để giải trí? Tác phẩm Kim Sơn Tự Cái Khác Địa Tiên của tác giả Phi Ngô Chân Nhân là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 158 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Tiên Hiệp được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Kim Sơn Tự Cái Khác Địa Tiên
  • Tác giả: Phi Ngô Chân Nhân
  • Thể loại: Tiên Hiệp
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (158 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Kim Sơn Tự Cái Khác Địa Tiên của tác giả Phi Ngô Chân Nhân hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 15 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Tiên Hiệp, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Kim Sơn Tự Cái Khác Địa Tiên:

  • Chuẩn phong cách Tiên Hiệp: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Tiên Hiệp, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 158 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Tiên Hiệp, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Kim Sơn Tự Cái Khác Địa Tiên ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại Tiên Hiệp).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Kim Sơn Tự Cái Khác Địa Tiên

11. Truyện Kim Sơn Tự Cái Khác Địa Tiên thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Kim Sơn Tự Cái Khác Địa Tiên thuộc thể loại Tiên Hiệp, được sáng tác bởi tác giả Phi Ngô Chân Nhân.

22. Truyện Kim Sơn Tự Cái Khác Địa Tiên đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 158 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Kim Sơn Tự Cái Khác Địa Tiên online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Kim Sơn Tự Cái Khác Địa Tiên tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Kim Sơn Tự Cái Khác Địa TiênTruyện chữ Kim Sơn Tự Cái Khác Địa TiênKim Sơn Tự Cái Khác Địa Tiên onlineKim Sơn Tự Cái Khác Địa Tiên chương 1Kim Sơn Tự Cái Khác Địa Tiên chương mới nhấtĐọc truyện Kim Sơn Tự Cái Khác Địa Tiên không quảng cáoĐọc truyện Kim Sơn Tự Cái Khác Địa Tiên miễn phíKim Sơn Tự Cái Khác Địa Tiên fullKim Sơn Tự Cái Khác Địa Tiên trọn bộKim Sơn Tự Cái Khác Địa Tiên bao nhiêu chươngKim Sơn Tự Cái Khác Địa Tiên dịch / convertEbook Kim Sơn Tự Cái Khác Địa TiênTải ebook Kim Sơn Tự Cái Khác Địa TiênKim Sơn Tự Cái Khác Địa Tiên pdf / epubTải truyện Kim Sơn Tự Cái Khác Địa Tiên fullReview truyện Kim Sơn Tự Cái Khác Địa TiênTóm tắt truyện Kim Sơn Tự Cái Khác Địa TiênTác giả truyện Kim Sơn Tự Cái Khác Địa TiênSpoil / Kết thúc truyện Kim Sơn Tự Cái Khác Địa Tiên