Background
Kẻ Thù Vừa Ngọt Vừa Bám Người
Full

Kẻ Thù Vừa Ngọt Vừa Bám Người

76 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Kẻ Thù Vừa Ngọt Vừa Bám Người thuộc thể loại đam mỹ của tác giả Phong Cửu bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Hán Việt: Túc địch tha hựu điềm hựu niêm

Thể loại: Đam mỹ, Hiện đại, Ngọt sủng, Trọng sinh, Hào môn thế gia, Cường cường, Chủ thụ, Dưỡng thành, HE

Edit: Young


Văn án 1: 


Đáng lẽ Thiệu Hiển đã chết, thế nhưng trọng sinh trở về khi mười tuổi, lại còn gặp kẻ thù của mình.


Ừm, hắn ta quyết định nhặt tên đó về nhà, nuôi dưỡng cẩn thận, để sau này tên kia lớn lên sẽ không chống đối mình nữa.


Suy nghĩ thì hoàn mỹ, hiện thực lại tàn khốc.


Bởi vì hắn không ngờ rằng, kẻ thù của hắn lại trở nên vừa ngọt vừa dính.


Chỉ là tiểu bánh ngọt này cảm giác thật không an toàn, thường xuyên rơi nước mắt. Hắn vừa khóc, Thiệu Hiển liền không có cách nào, đành phải cho hắn muốn gì được nấy.


- -----------o--------------


Văn án 2: 


Thiệu Hiển trên đường đi đấu thầu, đột ngột bị tai nạn giao thông mà qua đời. Trước khi chết, hắn nghĩ: không có mình, Phó Bách Châu nhất định rất vui mừng đi.


Rốt cuộc ở Yến thị, Phó Bách Châu lấy hung danh tàn nhẫn độc ác mà đẩy lui mọi người.


Chỉ có chính mình dám cùng hắn đối nghịch.


Khi tỉnh dậy, hắn đang mặc tây trang được thiết kế riêng, một lần nữa trải qua sinh nhật mười tuổi. Lại nhìn thấy một đứa nhỏ bẩn thỉu đang bị những đứa trẻ khác cưỡi lên lưng trong sân vườn.


Hắn bỗng nhớ tới, kiếp trước vẫn luôn có một tin tức lưu truyền rộng rãi, về kẻ họ Phó tàn nhẫn nào đó có một tuổi thơ bất hạnh vô cùng....

Danh Sách Chương76 chương

FULL

Danh sách chương Kẻ Thù Vừa Ngọt Vừa Bám Người

Đánh Giá & Review Truyện Kẻ Thù Vừa Ngọt Vừa Bám Người

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại đam mỹ để giải trí? Tác phẩm Kẻ Thù Vừa Ngọt Vừa Bám Người của tác giả Phong Cửu là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 76 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện đam mỹ được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Kẻ Thù Vừa Ngọt Vừa Bám Người
  • Tác giả: Phong Cửu
  • Thể loại: đam mỹ
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (76 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Kẻ Thù Vừa Ngọt Vừa Bám Người của tác giả Phong Cửu hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 404 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại đam mỹ, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Kẻ Thù Vừa Ngọt Vừa Bám Người:

  • Chuẩn phong cách đam mỹ: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện đam mỹ, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 76 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện đam mỹ, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Kẻ Thù Vừa Ngọt Vừa Bám Người ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại đam mỹ).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Kẻ Thù Vừa Ngọt Vừa Bám Người

11. Truyện Kẻ Thù Vừa Ngọt Vừa Bám Người thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Kẻ Thù Vừa Ngọt Vừa Bám Người thuộc thể loại đam mỹ, được sáng tác bởi tác giả Phong Cửu.

22. Truyện Kẻ Thù Vừa Ngọt Vừa Bám Người đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 76 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Kẻ Thù Vừa Ngọt Vừa Bám Người online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Kẻ Thù Vừa Ngọt Vừa Bám Người tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Kẻ Thù Vừa Ngọt Vừa Bám NgườiTruyện chữ Kẻ Thù Vừa Ngọt Vừa Bám NgườiKẻ Thù Vừa Ngọt Vừa Bám Người onlineKẻ Thù Vừa Ngọt Vừa Bám Người chương 1Kẻ Thù Vừa Ngọt Vừa Bám Người chương mới nhấtĐọc truyện Kẻ Thù Vừa Ngọt Vừa Bám Người không quảng cáoĐọc truyện Kẻ Thù Vừa Ngọt Vừa Bám Người miễn phíKẻ Thù Vừa Ngọt Vừa Bám Người fullKẻ Thù Vừa Ngọt Vừa Bám Người trọn bộKẻ Thù Vừa Ngọt Vừa Bám Người bao nhiêu chươngKẻ Thù Vừa Ngọt Vừa Bám Người dịch / convertEbook Kẻ Thù Vừa Ngọt Vừa Bám NgườiTải ebook Kẻ Thù Vừa Ngọt Vừa Bám NgườiKẻ Thù Vừa Ngọt Vừa Bám Người pdf / epubTải truyện Kẻ Thù Vừa Ngọt Vừa Bám Người fullReview truyện Kẻ Thù Vừa Ngọt Vừa Bám NgườiTóm tắt truyện Kẻ Thù Vừa Ngọt Vừa Bám NgườiTác giả truyện Kẻ Thù Vừa Ngọt Vừa Bám NgườiSpoil / Kết thúc truyện Kẻ Thù Vừa Ngọt Vừa Bám Người