Background
Huyết Ma Quyết - Tu Tiên Ký

Huyết Ma Quyết - Tu Tiên Ký

85 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Huyết Ma Quyết - Tu Tiên Ký thuộc thể loại Huyền Huyễn của tác giả Ss Tần bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Thể loại: Tu luyện, lột xác.


Giới thiệu


Một vạn năm, nghe tới chỉ cảm thấy đó một là chuỗi thời gian dài dằng dặc, chừng đó thời gian, đủ để thay đổi cả trăm ngàn triều đại, đủ để khiến một chủng tộc nào đó tuyệt diệt…


Nhưng với hắn, đó chẳng khác gì một ngày bình thường cả..


Mộ tiên đã tồn tại ở Linh Tiên giới hàng vạn năm, đêm đó, một thanh niên áo xanh bước ra từ mộ tiên, hắn chu du khắp nơi, tiêu dao tự tại, hắn chính là Tiên.


Hắn đi ngược lại sự sống và cái chết, sống trong luân hồi, thần linh nhìn thấy hắn đều phải cúi đầu sợ hãi!truyen full, truyenfull, truyenfullvn, truyenfulllive

truyenfull


Danh Sách Chương85 chương

FULL

Danh sách chương Huyết Ma Quyết - Tu Tiên Ký

Đánh Giá & Review Truyện Huyết Ma Quyết - Tu Tiên Ký

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Huyền Huyễn để giải trí? Tác phẩm Huyết Ma Quyết - Tu Tiên Ký của tác giả Ss Tần là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 85 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Huyền Huyễn được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Huyết Ma Quyết - Tu Tiên Ký
  • Tác giả: Ss Tần
  • Thể loại: Huyền Huyễn
  • Tình trạng: ĐANG RA (85 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Huyết Ma Quyết - Tu Tiên Ký của tác giả Ss Tần hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 248 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Huyền Huyễn, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Huyết Ma Quyết - Tu Tiên Ký:

  • Chuẩn phong cách Huyền Huyễn: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Huyền Huyễn, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 85 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Huyền Huyễn, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Huyết Ma Quyết - Tu Tiên Ký ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại Huyền Huyễn).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Huyết Ma Quyết - Tu Tiên Ký

11. Truyện Huyết Ma Quyết - Tu Tiên Ký thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Huyết Ma Quyết - Tu Tiên Ký thuộc thể loại Huyền Huyễn, được sáng tác bởi tác giả Ss Tần.

22. Truyện Huyết Ma Quyết - Tu Tiên Ký đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 85 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Huyết Ma Quyết - Tu Tiên Ký online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Huyết Ma Quyết - Tu Tiên Ký tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Huyết Ma Quyết - Tu Tiên KýTruyện chữ Huyết Ma Quyết - Tu Tiên KýHuyết Ma Quyết - Tu Tiên Ký onlineHuyết Ma Quyết - Tu Tiên Ký chương 1Huyết Ma Quyết - Tu Tiên Ký chương mới nhấtĐọc truyện Huyết Ma Quyết - Tu Tiên Ký không quảng cáoĐọc truyện Huyết Ma Quyết - Tu Tiên Ký miễn phíHuyết Ma Quyết - Tu Tiên Ký fullHuyết Ma Quyết - Tu Tiên Ký trọn bộHuyết Ma Quyết - Tu Tiên Ký bao nhiêu chươngHuyết Ma Quyết - Tu Tiên Ký dịch / convertEbook Huyết Ma Quyết - Tu Tiên KýTải ebook Huyết Ma Quyết - Tu Tiên KýHuyết Ma Quyết - Tu Tiên Ký pdf / epubTải truyện Huyết Ma Quyết - Tu Tiên Ký fullReview truyện Huyết Ma Quyết - Tu Tiên KýTóm tắt truyện Huyết Ma Quyết - Tu Tiên KýTác giả truyện Huyết Ma Quyết - Tu Tiên KýSpoil / Kết thúc truyện Huyết Ma Quyết - Tu Tiên Ký