Background
Hồng Mông Thánh Chủ

Hồng Mông Thánh Chủ

730 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Hồng Mông Thánh Chủ thuộc thể loại Tiên Hiệp của tác giả Bầu Trời Quang Minh bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Hồng Mông phán, Hỗn Độn ra, luân hồi hiện, sinh tử tranh! ! ! Trần Huyền nhờ cơ duyên trở lại Hồng Mông vừa phán, Hỗn Độn xuất thế niên đại, thu được vô thượng chí bảo Hồng Mông Thánh Nguyên Thụ, thành tựu Đại Đạo Thân, viết tiếp một đời Hồng Mông Thánh chủ tên. Có ca quyết nói:


Thời không luân hồi tụ thánh nguyên, phản bản Quy Nguyên Đại Đạo Thân.


Hồng Mông phán đến Hỗn Độn mở, mộng tỉnh huyền diệu trong Hỗn Độn.


Dữ đạo đồng sinh khước bất thức, ai cùng so tài tiên đăng cực.


Khai thiên chưa hết Ngũ Linh vẫn, Chân Linh rải rác Vô Tận thế.


Ngũ phương ngũ cực trấn Vạn Thế, Huyền Thiên diệu pháp tìm vạn giới.


Ngũ Linh tái hiện huyền diệu mở, vạn hóa thánh nguyên tự tại trung.


Huyền Linh trong núi Hồng Mông điện, Hồng Mông đại đạo vô thượng bia.


Thánh nguyên huyền thành đại đạo pháp, thắng ở Tiêu Dao chí ở diệu.


Truyện đã hoàn, không lo hố nhé các đạo hữu. Mỗi ngày 50 chương. Nhớ vote 9-10 điểm ở cuối mỗi chương ủng hộ mình nhé!

Danh Sách Chương730 chương

FULL

Danh sách chương Hồng Mông Thánh Chủ

Đánh Giá & Review Truyện Hồng Mông Thánh Chủ

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Tiên Hiệp để giải trí? Tác phẩm Hồng Mông Thánh Chủ của tác giả Bầu Trời Quang Minh là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 730 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Tiên Hiệp được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Hồng Mông Thánh Chủ
  • Tác giả: Bầu Trời Quang Minh
  • Thể loại: Tiên Hiệp
  • Tình trạng: ĐANG RA (730 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Hồng Mông Thánh Chủ của tác giả Bầu Trời Quang Minh hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 416 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Tiên Hiệp, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Hồng Mông Thánh Chủ:

  • Chuẩn phong cách Tiên Hiệp: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Tiên Hiệp, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 730 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Tiên Hiệp, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Hồng Mông Thánh Chủ ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại Tiên Hiệp).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Hồng Mông Thánh Chủ

11. Truyện Hồng Mông Thánh Chủ thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Hồng Mông Thánh Chủ thuộc thể loại Tiên Hiệp, được sáng tác bởi tác giả Bầu Trời Quang Minh.

22. Truyện Hồng Mông Thánh Chủ đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 730 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Hồng Mông Thánh Chủ online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Hồng Mông Thánh Chủ tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Hồng Mông Thánh ChủTruyện chữ Hồng Mông Thánh ChủHồng Mông Thánh Chủ onlineHồng Mông Thánh Chủ chương 1Hồng Mông Thánh Chủ chương mới nhấtĐọc truyện Hồng Mông Thánh Chủ không quảng cáoĐọc truyện Hồng Mông Thánh Chủ miễn phíHồng Mông Thánh Chủ fullHồng Mông Thánh Chủ trọn bộHồng Mông Thánh Chủ bao nhiêu chươngHồng Mông Thánh Chủ dịch / convertEbook Hồng Mông Thánh ChủTải ebook Hồng Mông Thánh ChủHồng Mông Thánh Chủ pdf / epubTải truyện Hồng Mông Thánh Chủ fullReview truyện Hồng Mông Thánh ChủTóm tắt truyện Hồng Mông Thánh ChủTác giả truyện Hồng Mông Thánh ChủSpoil / Kết thúc truyện Hồng Mông Thánh Chủ