Background
Hôm Qua Vui Vẻ
Full

Hôm Qua Vui Vẻ

89 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Hôm Qua Vui Vẻ thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Hà Cam Lam bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Thể loại: hiện đại, đô thị tình duyên, tình yêu duy nhất, gương vỡ lại lành, tình yêu và hôn nhân.

Số chương: 73 chương + 6 PN

Edit: Dương

Bìa: chị Tâm Tít Tắp


[Văn án]


Lễ tình nhân năm ấy, nghe nói hơn năm trăm cặp tình nhân đăng kí kết hôn, chỉ duy nhất một cặp chính là bọn họ - Đinh Tam Tam và Đới Hiến - ly hôn vì nảy sinh mâu thuẫn về việc có hài tử


...


Hai năm sau khi ly hôn, cô trở thành Phó giáo sư trẻ tuổi nhất trong bệnh viện, anh trở thành Đại tá, quân trang đeo đầy huân chương.


Sau đó, cũng có một ông chú cặn bã đẹp trai quỳ gối trước mặt cô, trao nhẫn xin cô gả cho anh ta...

Khi đó, chồng trước của cô đang ngồi ở trong bữa tiệc, cười cười nhìn cô.


"Em đồng ý."


Diễn viên: Đinh Tam Tam, Đới Hiến ┃ phối hợp diễn: Phương Trí Viễn, Tiểu Chung, Tống Diệp, Bạch Dư, Cát Trĩ Xuyên.truyen full, truyenfull, truyenfullvn, truyenfulllive

truyenfull


Danh Sách Chương89 chương

FULL

Danh sách chương Hôm Qua Vui Vẻ

Đánh Giá & Review Truyện Hôm Qua Vui Vẻ

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Hôm Qua Vui Vẻ của tác giả Hà Cam Lam là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 89 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Hôm Qua Vui Vẻ
  • Tác giả: Hà Cam Lam
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (89 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Hôm Qua Vui Vẻ của tác giả Hà Cam Lam hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 391 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Hôm Qua Vui Vẻ:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 89 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Hôm Qua Vui Vẻ ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Hôm Qua Vui Vẻ

11. Truyện Hôm Qua Vui Vẻ thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Hôm Qua Vui Vẻ thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Hà Cam Lam.

22. Truyện Hôm Qua Vui Vẻ đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 89 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Hôm Qua Vui Vẻ online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Hôm Qua Vui Vẻ tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Hôm Qua Vui VẻTruyện chữ Hôm Qua Vui VẻHôm Qua Vui Vẻ onlineHôm Qua Vui Vẻ chương 1Hôm Qua Vui Vẻ chương mới nhấtĐọc truyện Hôm Qua Vui Vẻ không quảng cáoĐọc truyện Hôm Qua Vui Vẻ miễn phíHôm Qua Vui Vẻ fullHôm Qua Vui Vẻ trọn bộHôm Qua Vui Vẻ bao nhiêu chươngHôm Qua Vui Vẻ dịch / convertEbook Hôm Qua Vui VẻTải ebook Hôm Qua Vui VẻHôm Qua Vui Vẻ pdf / epubTải truyện Hôm Qua Vui Vẻ fullReview truyện Hôm Qua Vui VẻTóm tắt truyện Hôm Qua Vui VẻTác giả truyện Hôm Qua Vui VẻSpoil / Kết thúc truyện Hôm Qua Vui Vẻ