Background
Hội Chứng Lệ Thuộc Pheromone
Full

Hội Chứng Lệ Thuộc Pheromone

97 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Hội Chứng Lệ Thuộc Pheromone thuộc thể loại Đô Thị của tác giả Thương Nghiên bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Tên truyện: Hội Chứng Lệ Thuộc Pheromone ( 信息素依赖性)


Tác giả: Thương Nghiên


Thể loại:  Đam mỹ Hiện đại, HE, Tình cảm, Ngọt sủng, ABO, Vườn trường, Chủ thụ, Nhẹ nhàng, Duyên trời tác hợp


Couple: Chu Miên x Ngư Lam ( Alpha x Alpha), Chu Miên công, Ngư Lam thụ


Độ dài: 66 chương + 20 Phiên ngoại


Editor truyện + bìa: Thất


Văn án


Trường Trung học phổ thông Giang Tân có 2 Alpha nổi tiếng toàn trường.


Ngư Lam, pheromone rượu mạnh cực có tính xâm lược, thành tích học tập vĩnh viễn xếp thứ nhất từ dưới đếm lên, hàng ngày không làm việc đàng hoàng, cà lơ phất phơ, giữ vững phong độ liên tiếp chiếm vị trí hàng đầu với mục tự kiểm điểm và cảnh tỉnh trong lễ chào cờ của trường.


Chu Miên, mặt tựa hoa đào, dịu dàng văn nhã, người tình trong mộng của vô số thiếu nam thiếu nữ, thành tích học tập vĩnh viễn xếp thứ nhất, là Chủ tịch Hội học sinh từng tham gia xây dựng "Nội quy học sinh", nam thần trường học.


"Nội quy học sinh" quy định: Ngủ trong giờ, trèo tường trốn học, đêm không về ngủ, tất cả đều bị cấm.


Mỗi lần Ngư Lam "phá luật" bị Chu Miên bắt được thì đều không tránh nổi một kiếp bị kiểm tra xử phạt.


- - nghe nói hai người đối chọi rất gay gắt, như nước với lửa


Nhắc đến Chu Miên, Ngư Lam cười lạnh: "Công tử bột"


Mãi cho đến một ngày nọ, hắn với Chu Miên lại một lần nữa oan gia ngõ hẹp. Đang đến lúc giương cung bạt kiếm, Ngư Lam bỗng nhiên ngửi được pheromone của Chu Miên.


Đại đao 40 mét tức khắc không chém xuống nổi nữa.


Pheromone của Alpha không thể hòa hợp lẫn nhau, nhưng Chu Miên là ngoại lệ duy nhất của Ngư Lam.


Hai người gặp mặt lần nữa, Ngư Lam ghé sát vào người Chu Miên, khẽ ngửi ngửi cổ anh, mỹ mãn nheo nheo mắt: "...Cho tôi ngửi thêm chút đi."


Ngày nọ, Ngư Lam lại phát bệnh, cực kỳ khát cầu pheromone của Chu Miên.


Tuy rằng hắn rất muốn cắn cổ Chu Miên, nhưng ngoài mặt vẫn mạnh miệng rụt rè: "....Cho tôi một bộ quần áo là được."


Đôi mắt đen nhánh của Chu Miên nhìn chằm chằm hắn một lát, sau đó, anh kéo khóa đồng phục xuống, lộ ra một chiếc cổ trắng nõn duyên dáng với đường cong tuyệt đẹp, hương hoa đào nhàn nhạt thẩm thấu ra ngoài không khí.


Thanh âm nam sinh trầm thấp, tựa mê hoặc mà hỏi: "Muốn cắn không?"


Ngư Lam: "...."


Như này ai mà chịu nổi!


*Note: Ngư Lam thụ, Chu Miên công


Chú thích của editor: Có một vài tiếng lóng Trung Quốc mình không tìm được từ phù hợp edit hoặc cảm thấy có từ không diễn tả được hết nên sẽ để nguyên kiểu nói lóng đó.


- Học bá:  người chăm chỉ học tập nên đạt điểm cao, học rất giỏi và có thành tích nổi bật


- Học thần: người không học nhiều mà điểm vẫn cao, đi thi chỉ có hai trường hợp: biết làm và đề bị sai


- Học tra:  người điểm thấp, học cho có, luôn đau đầu vì những công thức khó học, thành tích rất kém


- Học trưởng: người học giỏi đứng đầu tiêu biểu cho một khối hay một trường học nào đó


- Giáo bá: đại ca trong trường, giỏi đánh nhau, ở Việt Nam hay gọi là "trùm trường"


- Giáo thảo: người đã đẹp trai lại còn học giỏi, nổi tiếng nhất trong trường, được nhiều người theo đuổi, dạng như "hotboy"


- Lầu - 盖楼:  là mở một cái lầu (topic) để mọi người cùng nhau tương tác. Bên cạnh đó sẽ có từ 楼上,楼下 (lầu trên, lầu dưới = người bình luận bên trên, người bình luận phía dưới)truyen full, truyenfull, truyenfullvn, truyenfulllive

truyenfull


Danh Sách Chương97 chương

FULL

Danh sách chương Hội Chứng Lệ Thuộc Pheromone

Đánh Giá & Review Truyện Hội Chứng Lệ Thuộc Pheromone

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đô Thị để giải trí? Tác phẩm Hội Chứng Lệ Thuộc Pheromone của tác giả Thương Nghiên là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 97 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đô Thị được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Hội Chứng Lệ Thuộc Pheromone
  • Tác giả: Thương Nghiên
  • Thể loại: Đô Thị
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (97 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Hội Chứng Lệ Thuộc Pheromone của tác giả Thương Nghiên hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 381 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đô Thị, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Hội Chứng Lệ Thuộc Pheromone:

  • Chuẩn phong cách Đô Thị: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đô Thị, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 97 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Đô Thị, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Hội Chứng Lệ Thuộc Pheromone ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại Đô Thị).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Hội Chứng Lệ Thuộc Pheromone

11. Truyện Hội Chứng Lệ Thuộc Pheromone thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Hội Chứng Lệ Thuộc Pheromone thuộc thể loại Đô Thị, được sáng tác bởi tác giả Thương Nghiên.

22. Truyện Hội Chứng Lệ Thuộc Pheromone đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 97 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Hội Chứng Lệ Thuộc Pheromone online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Hội Chứng Lệ Thuộc Pheromone tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Hội Chứng Lệ Thuộc PheromoneTruyện chữ Hội Chứng Lệ Thuộc PheromoneHội Chứng Lệ Thuộc Pheromone onlineHội Chứng Lệ Thuộc Pheromone chương 1Hội Chứng Lệ Thuộc Pheromone chương mới nhấtĐọc truyện Hội Chứng Lệ Thuộc Pheromone không quảng cáoĐọc truyện Hội Chứng Lệ Thuộc Pheromone miễn phíHội Chứng Lệ Thuộc Pheromone fullHội Chứng Lệ Thuộc Pheromone trọn bộHội Chứng Lệ Thuộc Pheromone bao nhiêu chươngHội Chứng Lệ Thuộc Pheromone dịch / convertEbook Hội Chứng Lệ Thuộc PheromoneTải ebook Hội Chứng Lệ Thuộc PheromoneHội Chứng Lệ Thuộc Pheromone pdf / epubTải truyện Hội Chứng Lệ Thuộc Pheromone fullReview truyện Hội Chứng Lệ Thuộc PheromoneTóm tắt truyện Hội Chứng Lệ Thuộc PheromoneTác giả truyện Hội Chứng Lệ Thuộc PheromoneSpoil / Kết thúc truyện Hội Chứng Lệ Thuộc Pheromone