

Hoàn Mỹ Chi Thập Hung Hồi Sinh
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
Chấp chưởng ý chí của trời xanh, thế thiên hình pháp, nắm lôi đình của trời đất, diệt độ thương sinh.
---------------------------------------------------
PS: Vô địch lưu, không hệ thống.
Danh Sách Chương608 chương
Danh sách chương Hoàn Mỹ Chi Thập Hung Hồi Sinh
Đánh Giá & Review Truyện Hoàn Mỹ Chi Thập Hung Hồi Sinh
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đồng Nhân để giải trí? Tác phẩm Hoàn Mỹ Chi Thập Hung Hồi Sinh của tác giả Thị Huyễn Thiên Đế Mạ là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 608 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đồng Nhân được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Hoàn Mỹ Chi Thập Hung Hồi Sinh
- Tác giả: Thị Huyễn Thiên Đế Mạ
- Thể loại: Đồng Nhân
- Tình trạng: ĐANG RA (608 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Hoàn Mỹ Chi Thập Hung Hồi Sinh của tác giả Thị Huyễn Thiên Đế Mạ hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 149 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đồng Nhân, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Hoàn Mỹ Chi Thập Hung Hồi Sinh:
- Chuẩn phong cách Đồng Nhân: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đồng Nhân, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 608 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Đồng Nhân, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Hoàn Mỹ Chi Thập Hung Hồi Sinh ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại Đồng Nhân).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Hoàn Mỹ Chi Thập Hung Hồi Sinh
11. Truyện Hoàn Mỹ Chi Thập Hung Hồi Sinh thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Hoàn Mỹ Chi Thập Hung Hồi Sinh thuộc thể loại Đồng Nhân, được sáng tác bởi tác giả Thị Huyễn Thiên Đế Mạ.
22. Truyện Hoàn Mỹ Chi Thập Hung Hồi Sinh đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 608 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Hoàn Mỹ Chi Thập Hung Hồi Sinh online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Hoàn Mỹ Chi Thập Hung Hồi Sinh tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Thể Loại

Từ Tru Tiên Bắt Đầu Tuyệt Thế Kiếm Tiên

Già Thiên: Yêu Hoàng Tuyết Nguyệt Thanh

Bắt Đầu Thiên Bồng, Tiến Sai Dao Trì Tẩm Cung

Ta Là Black Widow Giáo Phụ, Bị Scarlett Witch Lộ Ra Ánh Sáng

Konoha: Naruto Bị Aizen Giáo Dục

Hải Tặc: Đóng Vai Hanma Yujiro, Vác Đi Shirahoshi

Ta Ở Già Thiên Tu Vĩnh Sinh
