

Hoàn Mỹ Chi Song Trọng Nội Ứng
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
Thân là một cái nội ứng bị Dị Vực Bất Hủ đưa đến Cửu Thiên, tay cầm An Lan Thương, là như thế nào một loại thể nghiệm?
Thu thập Kim Ngưu?
Thu thập chiến xa?
Thu thập Bất Hủ Thuẫn?
Sau đó tập hợp đủ bức vương sáo trang.
Mở ra vương miệt thị.
Hát bức vương ca.
Triệu hoán bức vương chân thân.
Một đường đánh vào Cửu Thiên, làm phế một bang tên khốn kiếp?
Tựa hồ. . . Cũng không phải là không thể được!
Danh Sách Chương742 chương
Danh sách chương Hoàn Mỹ Chi Song Trọng Nội Ứng
Đánh Giá & Review Truyện Hoàn Mỹ Chi Song Trọng Nội Ứng
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đồng Nhân để giải trí? Tác phẩm Hoàn Mỹ Chi Song Trọng Nội Ứng của tác giả Vũ Thủy Trung Khán Phong Vân là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 742 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đồng Nhân được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Hoàn Mỹ Chi Song Trọng Nội Ứng
- Tác giả: Vũ Thủy Trung Khán Phong Vân
- Thể loại: Đồng Nhân
- Tình trạng: ĐANG RA (742 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Hoàn Mỹ Chi Song Trọng Nội Ứng của tác giả Vũ Thủy Trung Khán Phong Vân hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 141 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đồng Nhân, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Hoàn Mỹ Chi Song Trọng Nội Ứng:
- Chuẩn phong cách Đồng Nhân: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đồng Nhân, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 742 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Đồng Nhân, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Hoàn Mỹ Chi Song Trọng Nội Ứng ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Đồng Nhân).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Hoàn Mỹ Chi Song Trọng Nội Ứng
11. Truyện Hoàn Mỹ Chi Song Trọng Nội Ứng thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Hoàn Mỹ Chi Song Trọng Nội Ứng thuộc thể loại Đồng Nhân, được sáng tác bởi tác giả Vũ Thủy Trung Khán Phong Vân.
22. Truyện Hoàn Mỹ Chi Song Trọng Nội Ứng đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 742 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Hoàn Mỹ Chi Song Trọng Nội Ứng online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Hoàn Mỹ Chi Song Trọng Nội Ứng tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Thể Loại

Game Of Thrones: Thụy Long Chi Nộ

Đấu La Bắt Đầu Đánh Dấu Nữ Thần Tiểu Vũ

Đấu La Ta Hư Cấu Video Tương Lai

Hải Tặc: Bắt Đầu Trên Đỉnh, Ma Thần Bullet

Hồng Hoang: Phụ Trợ Hình Đại Vu, Cái Này Lão Lục

Từ Hunter X Hunter Bắt Đầu Làm Đạo Cụ Đại Sư

Đấu La: Từ Võ Hồn Điện Bắt Đầu Kiến Tạo Thần Quốc
