Background
Hệ Thống Ngược Tra Nam

Hệ Thống Ngược Tra Nam

61 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Hệ Thống Ngược Tra Nam thuộc thể loại Huyền Huyễn của tác giả Nhật Nguyệt bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Tác giả: Nhật Nguyệt


Thể loại: Truyện Ngược, Nữ Phụ, Xuyên Không, Huyền huyễn


Giới thiệu:


Túc chủ tên Bạch Nguyệt cùng hệ thống số hiệu 0201 tiến vào các thế giới khác nhau, làm hàng ngàn nhiệm vụ tích lũy tích phân... Nhưng đến một ngày Bạch Nguyệt nổi loạn tuy không phạm quy nhiệm vụ được giao nhưng cô làm theo ý mình, hệ thống từ chống đối dần dần chấp nhận...Đến cuối cùng thế giới nào dành cho cô, hệ thống im lặng.truyen full, truyenfull, truyenfullvn, truyenfulllive

truyenfull


Danh Sách Chương61 chương

FULL

Danh sách chương Hệ Thống Ngược Tra Nam

Đánh Giá & Review Truyện Hệ Thống Ngược Tra Nam

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Huyền Huyễn để giải trí? Tác phẩm Hệ Thống Ngược Tra Nam của tác giả Nhật Nguyệt là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 61 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Huyền Huyễn được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Hệ Thống Ngược Tra Nam
  • Tác giả: Nhật Nguyệt
  • Thể loại: Huyền Huyễn
  • Tình trạng: ĐANG RA (61 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Hệ Thống Ngược Tra Nam của tác giả Nhật Nguyệt hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 230 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Huyền Huyễn, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Hệ Thống Ngược Tra Nam:

  • Chuẩn phong cách Huyền Huyễn: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Huyền Huyễn, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 61 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Huyền Huyễn, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Hệ Thống Ngược Tra Nam ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Huyền Huyễn).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Hệ Thống Ngược Tra Nam

11. Truyện Hệ Thống Ngược Tra Nam thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Hệ Thống Ngược Tra Nam thuộc thể loại Huyền Huyễn, được sáng tác bởi tác giả Nhật Nguyệt.

22. Truyện Hệ Thống Ngược Tra Nam đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 61 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Hệ Thống Ngược Tra Nam online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Hệ Thống Ngược Tra Nam tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Hệ Thống Ngược Tra NamTruyện chữ Hệ Thống Ngược Tra NamHệ Thống Ngược Tra Nam onlineHệ Thống Ngược Tra Nam chương 1Hệ Thống Ngược Tra Nam chương mới nhấtĐọc truyện Hệ Thống Ngược Tra Nam không quảng cáoĐọc truyện Hệ Thống Ngược Tra Nam miễn phíHệ Thống Ngược Tra Nam fullHệ Thống Ngược Tra Nam trọn bộHệ Thống Ngược Tra Nam bao nhiêu chươngHệ Thống Ngược Tra Nam dịch / convertEbook Hệ Thống Ngược Tra NamTải ebook Hệ Thống Ngược Tra NamHệ Thống Ngược Tra Nam pdf / epubTải truyện Hệ Thống Ngược Tra Nam fullReview truyện Hệ Thống Ngược Tra NamTóm tắt truyện Hệ Thống Ngược Tra NamTác giả truyện Hệ Thống Ngược Tra NamSpoil / Kết thúc truyện Hệ Thống Ngược Tra Nam