Background
Duyên Số Gặp Ma

Duyên Số Gặp Ma

152 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Duyên Số Gặp Ma thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Bounthanh Sirimoungkhoune bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Đôi lời mở đầu: tác giả là người Việt Nam, sinh ra ở Lào. Đây là câu chuyện đầu tay của tác giả, hấu hết các tình tiết và nội dung truyện được dựa trên những trải nghiệm chân thực của chính tác giả khi ở tại Lào. Mời các bạn cùng đón đọc!truyen full, truyenfull, truyenfullvn, truyenfulllive

truyenfull


Danh Sách Chương152 chương

FULL

Danh sách chương Duyên Số Gặp Ma

Đánh Giá & Review Truyện Duyên Số Gặp Ma

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Duyên Số Gặp Ma của tác giả Bounthanh Sirimoungkhoune là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 152 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Duyên Số Gặp Ma
  • Tác giả: Bounthanh Sirimoungkhoune
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: ĐANG RA (152 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Duyên Số Gặp Ma của tác giả Bounthanh Sirimoungkhoune hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 296 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Duyên Số Gặp Ma:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 152 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Duyên Số Gặp Ma ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Duyên Số Gặp Ma

11. Truyện Duyên Số Gặp Ma thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Duyên Số Gặp Ma thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Bounthanh Sirimoungkhoune.

22. Truyện Duyên Số Gặp Ma đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 152 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Duyên Số Gặp Ma online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Duyên Số Gặp Ma tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Duyên Số Gặp MaTruyện chữ Duyên Số Gặp MaDuyên Số Gặp Ma onlineDuyên Số Gặp Ma chương 1Duyên Số Gặp Ma chương mới nhấtĐọc truyện Duyên Số Gặp Ma không quảng cáoĐọc truyện Duyên Số Gặp Ma miễn phíDuyên Số Gặp Ma fullDuyên Số Gặp Ma trọn bộDuyên Số Gặp Ma bao nhiêu chươngDuyên Số Gặp Ma dịch / convertEbook Duyên Số Gặp MaTải ebook Duyên Số Gặp MaDuyên Số Gặp Ma pdf / epubTải truyện Duyên Số Gặp Ma fullReview truyện Duyên Số Gặp MaTóm tắt truyện Duyên Số Gặp MaTác giả truyện Duyên Số Gặp MaSpoil / Kết thúc truyện Duyên Số Gặp Ma