Background
Dưỡng Tiểu Quỷ Hắc Hóa
Full

Dưỡng Tiểu Quỷ Hắc Hóa

17 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Dưỡng Tiểu Quỷ Hắc Hóa thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Kim Thị Nữ bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

VĂN ÁN


Bị mắc kẹt ở nơi nông thôn nghèo khổ, bạn bực dọc đi vào một cửa tiệm trước ngõ.


Người chủ tiệm dường như hiểu rõ ý bạn.


Hắn lấy ra hai cái bình, và bắt bạn lựa chọn một trong hai.


Một cái sẽ ban cho bạn sự giàu có và giúp bạn thoát khỏi cảnh túng quẫn này.


Cái còn lại, hắn giữ kín như bưng, khiến bạn không biết bên trong chứa gì.


Vậy bạn sẽ chọn chiếc bình nào?

Danh Sách Chương17 chương

FULL

Danh sách chương Dưỡng Tiểu Quỷ Hắc Hóa

Đánh Giá & Review Truyện Dưỡng Tiểu Quỷ Hắc Hóa

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Dưỡng Tiểu Quỷ Hắc Hóa của tác giả Kim Thị Nữ là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 17 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Dưỡng Tiểu Quỷ Hắc Hóa
  • Tác giả: Kim Thị Nữ
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (17 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Dưỡng Tiểu Quỷ Hắc Hóa của tác giả Kim Thị Nữ hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 459 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Dưỡng Tiểu Quỷ Hắc Hóa:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 17 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Dưỡng Tiểu Quỷ Hắc Hóa ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Dưỡng Tiểu Quỷ Hắc Hóa

11. Truyện Dưỡng Tiểu Quỷ Hắc Hóa thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Dưỡng Tiểu Quỷ Hắc Hóa thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Kim Thị Nữ.

22. Truyện Dưỡng Tiểu Quỷ Hắc Hóa đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 17 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Dưỡng Tiểu Quỷ Hắc Hóa online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Dưỡng Tiểu Quỷ Hắc Hóa tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Dưỡng Tiểu Quỷ Hắc HóaTruyện chữ Dưỡng Tiểu Quỷ Hắc HóaDưỡng Tiểu Quỷ Hắc Hóa onlineDưỡng Tiểu Quỷ Hắc Hóa chương 1Dưỡng Tiểu Quỷ Hắc Hóa chương mới nhấtĐọc truyện Dưỡng Tiểu Quỷ Hắc Hóa không quảng cáoĐọc truyện Dưỡng Tiểu Quỷ Hắc Hóa miễn phíDưỡng Tiểu Quỷ Hắc Hóa fullDưỡng Tiểu Quỷ Hắc Hóa trọn bộDưỡng Tiểu Quỷ Hắc Hóa bao nhiêu chươngDưỡng Tiểu Quỷ Hắc Hóa dịch / convertEbook Dưỡng Tiểu Quỷ Hắc HóaTải ebook Dưỡng Tiểu Quỷ Hắc HóaDưỡng Tiểu Quỷ Hắc Hóa pdf / epubTải truyện Dưỡng Tiểu Quỷ Hắc Hóa fullReview truyện Dưỡng Tiểu Quỷ Hắc HóaTóm tắt truyện Dưỡng Tiểu Quỷ Hắc HóaTác giả truyện Dưỡng Tiểu Quỷ Hắc HóaSpoil / Kết thúc truyện Dưỡng Tiểu Quỷ Hắc Hóa