Background
Độc Lộ

Độc Lộ

253 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Độc Lộ thuộc thể loại Tiên Hiệp của tác giả Độc Lộ bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Tác giả: Độc Lộ


Thể loại: Huyền Huyễn...


Giới thiệu:


Khát vọng chinh phục, khát vọng cường đại, khát vọng khai phá thiên hạ của chính mình...


Thời xưa, bao vị anh hùng, bao vị Hoàng đế vang danh sách sử.


Ngô Vương tạo ra kỷ nguyên của thời Đinh Tiên Hoàng thống nhất giang sơn; Lý Thái Tổ văn thao võ lược; Hưng Đạo Đại Vương binh pháp như thần; Trần Nhân Tông khai phá tín ngưỡng, truyền bá Phật pháp....


Mở đầu không phải một bước thành tiên, càng không phải trọng sinh thành một người khác, không phải là một phế vật nghịch thiên cải mệnh, hắn chỉ là một thanh niên Việt Nam bình thường, đi theo con đường của các bậc cổ nhân bước lên tinh không vô tận, tiến về một thế giới hỗn loạn đầy đặc sắc, theo đuổi những truyền kỳ bất hủ cùng năm tháng.


Khai sáng thần thoại bất hủ, một chữ "Tôn" hiệu lệnh Hồng Hoang!


Ngạo thị cổ kim tương lai, "Hoàng" Thái Cổ vạn tộc cộng tôn!


Chấn nhiếp chư thiên muôn đời, “Đế” đăng vị uy khắp Thượng cổ!


Cận cổ hiện, thiên địa suy tàn, vạn vật điêu linh, thiên kiêu của mỗi thời đại lần lượt xuất hiện tiến hành những tranh đấu khốc liệt nhất.


Thể chất mạnh nhất, thiên phú tuyệt luân, tâm cảnh vô địch, ngộ tính đáng sợ, cơ duyên nghịch thiên,... Ai có thể cười đến cuối cùng?truyen full, truyenfull, truyenfullvn, truyenfulllive

truyenfull


Danh Sách Chương253 chương

FULL

Danh sách chương Độc Lộ

Đánh Giá & Review Truyện Độc Lộ

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Tiên Hiệp để giải trí? Tác phẩm Độc Lộ của tác giả Độc Lộ là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 253 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Tiên Hiệp được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Độc Lộ
  • Tác giả: Độc Lộ
  • Thể loại: Tiên Hiệp
  • Tình trạng: ĐANG RA (253 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Độc Lộ của tác giả Độc Lộ hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 262 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Tiên Hiệp, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Độc Lộ:

  • Chuẩn phong cách Tiên Hiệp: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Tiên Hiệp, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 253 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Tiên Hiệp, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Độc Lộ ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại Tiên Hiệp).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Độc Lộ

11. Truyện Độc Lộ thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Độc Lộ thuộc thể loại Tiên Hiệp, được sáng tác bởi tác giả Độc Lộ.

22. Truyện Độc Lộ đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 253 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Độc Lộ online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Độc Lộ tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Độc LộTruyện chữ Độc LộĐộc Lộ onlineĐộc Lộ chương 1Độc Lộ chương mới nhấtĐọc truyện Độc Lộ không quảng cáoĐọc truyện Độc Lộ miễn phíĐộc Lộ fullĐộc Lộ trọn bộĐộc Lộ bao nhiêu chươngĐộc Lộ dịch / convertEbook Độc LộTải ebook Độc LộĐộc Lộ pdf / epubTải truyện Độc Lộ fullReview truyện Độc LộTóm tắt truyện Độc LộTác giả truyện Độc LộSpoil / Kết thúc truyện Độc Lộ