Background
Từ Từ, Tôi Mới Là Công !
Full

Từ Từ, Tôi Mới Là Công !

28 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Từ Từ, Tôi Mới Là Công ! thuộc thể loại đam mỹ của tác giả Nhất Oa Đôn Bất Hạ bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Giả heo ăn hổ ngụy thanh thuần công x diễn viên phim người lớn độc thân thụ


Văn Án:


Triển Thiệu là diễn viên chuyên đóng phim người lớn, rất có tiếng trong nghề, được khán giả bình chọn là " Bậc thầy tổng tiến công. "


Tận cho tới khi anh gặp đồng nghiệp mới của mình ở phim trường, một cậu " sinh viên " trông rất thanh thuần, như chưa hề có kinh nghiệm thực chiến - Lâm Miểu.


Bậc thầy tổng tiến công, cứ thế mà bị lật.


Vui lòng không đem truyện đi đâu!

Danh Sách Chương28 chương

FULL

Danh sách chương Từ Từ, Tôi Mới Là Công !

Đánh Giá & Review Truyện Từ Từ, Tôi Mới Là Công !

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại đam mỹ để giải trí? Tác phẩm Từ Từ, Tôi Mới Là Công ! của tác giả Nhất Oa Đôn Bất Hạ là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 28 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện đam mỹ được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Từ Từ, Tôi Mới Là Công !
  • Tác giả: Nhất Oa Đôn Bất Hạ
  • Thể loại: đam mỹ
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (28 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Từ Từ, Tôi Mới Là Công ! của tác giả Nhất Oa Đôn Bất Hạ hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 228 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại đam mỹ, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Từ Từ, Tôi Mới Là Công !:

  • Chuẩn phong cách đam mỹ: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện đam mỹ, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 28 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện đam mỹ, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Từ Từ, Tôi Mới Là Công ! ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại đam mỹ).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Từ Từ, Tôi Mới Là Công !

11. Truyện Từ Từ, Tôi Mới Là Công ! thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Từ Từ, Tôi Mới Là Công ! thuộc thể loại đam mỹ, được sáng tác bởi tác giả Nhất Oa Đôn Bất Hạ.

22. Truyện Từ Từ, Tôi Mới Là Công ! đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 28 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Từ Từ, Tôi Mới Là Công ! online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Từ Từ, Tôi Mới Là Công ! tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Từ Từ, Tôi Mới Là Công !Truyện chữ Từ Từ, Tôi Mới Là Công !Từ Từ, Tôi Mới Là Công ! onlineTừ Từ, Tôi Mới Là Công ! chương 1Từ Từ, Tôi Mới Là Công ! chương mới nhấtĐọc truyện Từ Từ, Tôi Mới Là Công ! không quảng cáoĐọc truyện Từ Từ, Tôi Mới Là Công ! miễn phíTừ Từ, Tôi Mới Là Công ! fullTừ Từ, Tôi Mới Là Công ! trọn bộTừ Từ, Tôi Mới Là Công ! bao nhiêu chươngTừ Từ, Tôi Mới Là Công ! dịch / convertEbook Từ Từ, Tôi Mới Là Công !Tải ebook Từ Từ, Tôi Mới Là Công !Từ Từ, Tôi Mới Là Công ! pdf / epubTải truyện Từ Từ, Tôi Mới Là Công ! fullReview truyện Từ Từ, Tôi Mới Là Công !Tóm tắt truyện Từ Từ, Tôi Mới Là Công !Tác giả truyện Từ Từ, Tôi Mới Là Công !Spoil / Kết thúc truyện Từ Từ, Tôi Mới Là Công !