Background
Dấu Chân Thời Gian
Full

Dấu Chân Thời Gian

73 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Dấu Chân Thời Gian thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Dương Thiên Chân bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Truyện Dấu Chân Thời Gian của tác giả Dương Thiên Chân kể về Trịnh Thanh là bà chủ của một quán cà phê trên hòn đảo Cổ Lãng Tự thơ mộng, yên bình…


Cô vừa lo công việc, vừa phải chăm sóc cho con, một thân một mình gồng gánh tất cả, nhưng con cô bị bệnh nặng, cô đã nuôi hy vọng nhưng rồi hoàn toàn tuyệt vọng khi đứa nhỏ đã mãi rời xa cô.


Điều này được cô dự đoán trước, nhưng cũng không thể không rơi vào trạng thái hụt hẫng, cô đơn, đau khổ. Làm sao để vượt qua trạng thái đó. Cô làm cách nào để có thể sống tiếp quãng đời còn lại khi không có còn đứa con yêu quý của mình bên cạnh.


Liệu có người đàn ông nào đủ mạnh mẽ, đủ yêu thương, đủ quan tâm để bao bọc, chăm sóc, bảo vệ cô hay không....


Người đàn ông một nửa của cô có xuất hiện không? Người đó như thế nào? Người đó có xứng đáng với cô không...?truyen full, truyenfull, truyenfullvn, truyenfulllive

truyenfull


Danh Sách Chương73 chương

FULL

Danh sách chương Dấu Chân Thời Gian

Đánh Giá & Review Truyện Dấu Chân Thời Gian

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Dấu Chân Thời Gian của tác giả Dương Thiên Chân là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 73 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Dấu Chân Thời Gian
  • Tác giả: Dương Thiên Chân
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (73 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Dấu Chân Thời Gian của tác giả Dương Thiên Chân hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 476 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Dấu Chân Thời Gian:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 73 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Dấu Chân Thời Gian ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Dấu Chân Thời Gian

11. Truyện Dấu Chân Thời Gian thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Dấu Chân Thời Gian thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Dương Thiên Chân.

22. Truyện Dấu Chân Thời Gian đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 73 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Dấu Chân Thời Gian online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Dấu Chân Thời Gian tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Dấu Chân Thời GianTruyện chữ Dấu Chân Thời GianDấu Chân Thời Gian onlineDấu Chân Thời Gian chương 1Dấu Chân Thời Gian chương mới nhấtĐọc truyện Dấu Chân Thời Gian không quảng cáoĐọc truyện Dấu Chân Thời Gian miễn phíDấu Chân Thời Gian fullDấu Chân Thời Gian trọn bộDấu Chân Thời Gian bao nhiêu chươngDấu Chân Thời Gian dịch / convertEbook Dấu Chân Thời GianTải ebook Dấu Chân Thời GianDấu Chân Thời Gian pdf / epubTải truyện Dấu Chân Thời Gian fullReview truyện Dấu Chân Thời GianTóm tắt truyện Dấu Chân Thời GianTác giả truyện Dấu Chân Thời GianSpoil / Kết thúc truyện Dấu Chân Thời Gian