Background
Đào Hoa Yêu Yêu
Full

Đào Hoa Yêu Yêu

60 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Đào Hoa Yêu Yêu thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Vân Sơ Tình bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Converter: Bjn0kun0

Edit: heo con đanh đá

Số Chương: 46 Chương + 3 Phiên Ngoại


Em chờ anh,nhưng cũng đưa ra thời hạn rằng chỉ chờ anh ba năm thôi, qua ba năm em sẽ quên anh


Khi Đào Hoa Yêu Yêu rời đi thật sự quyết định sẽ dùng ba năm tự do để quên đi Sở Phi


Một năm, hai năm, ba năm, nhưng đã sang năm thứ tư


Cô yêu anh, vẫn chỉ là anh


Nhưng không sao, bốn năm không được thì năm năm, sáu năm, bảy năm… Nhất định sẽ có ngày quên anh thôi.


Tình yêu không có chuyện mãi mãi hi sinh mà không cần báo đáp, đó là điều ngu xuẩn nhất, là tự lừa mình dối người


Cho nên, Sở Phi, anh tự đi mà làm rùa rụt đầu đi.


Em sẽ vẫn là một Đào Hoa Yêu Yêu dũng cảm tiến tới, chờ đến khi em không còn yêu anh nữa, anh muốn em yêu anh cũng không được


Cho nên, trước khi em không còn yêu anh…


… xin anh hãy quý trọng nó, xin lấy dũng khí mà yêu em…..


Nhân vật chính: Sở Phi; Đào Hoa Yêu yêu

Danh Sách Chương60 chương

FULL

Danh sách chương Đào Hoa Yêu Yêu

Đánh Giá & Review Truyện Đào Hoa Yêu Yêu

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Đào Hoa Yêu Yêu của tác giả Vân Sơ Tình là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 60 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Đào Hoa Yêu Yêu
  • Tác giả: Vân Sơ Tình
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (60 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Đào Hoa Yêu Yêu của tác giả Vân Sơ Tình hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 306 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Đào Hoa Yêu Yêu:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 60 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Đào Hoa Yêu Yêu ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Đào Hoa Yêu Yêu

11. Truyện Đào Hoa Yêu Yêu thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Đào Hoa Yêu Yêu thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Vân Sơ Tình.

22. Truyện Đào Hoa Yêu Yêu đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 60 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Đào Hoa Yêu Yêu online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Đào Hoa Yêu Yêu tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Đào Hoa Yêu YêuTruyện chữ Đào Hoa Yêu YêuĐào Hoa Yêu Yêu onlineĐào Hoa Yêu Yêu chương 1Đào Hoa Yêu Yêu chương mới nhấtĐọc truyện Đào Hoa Yêu Yêu không quảng cáoĐọc truyện Đào Hoa Yêu Yêu miễn phíĐào Hoa Yêu Yêu fullĐào Hoa Yêu Yêu trọn bộĐào Hoa Yêu Yêu bao nhiêu chươngĐào Hoa Yêu Yêu dịch / convertEbook Đào Hoa Yêu YêuTải ebook Đào Hoa Yêu YêuĐào Hoa Yêu Yêu pdf / epubTải truyện Đào Hoa Yêu Yêu fullReview truyện Đào Hoa Yêu YêuTóm tắt truyện Đào Hoa Yêu YêuTác giả truyện Đào Hoa Yêu YêuSpoil / Kết thúc truyện Đào Hoa Yêu Yêu

Cùng Tác Giả