Background
Dạ Vũ Thương Khung

Dạ Vũ Thương Khung

103 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Dạ Vũ Thương Khung thuộc thể loại dị giới của tác giả Già Lam Vũ bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Tác giả: Già Lam Vũ


Thể loại: Xuyên Không, Dị Giới, Truyện Khác, Huyền Huyễn


Giới thiệu:


Truyện Dạ Vũ Thương Khung của tác giả Già Lam Vũ kể về Dạ Tử Lương một thanh niên 23 tuổi là thợ điện, trong một lần sửa điện vô tình bị giật chết và xuyên vào một cái thiếu niên phế vật cùng tên, từ đây cuộc đời niên đã thay đổi nghiêng trời lệch đất vì cái hệ thống bí ẩn cậu đã vô tình phát hiện.


Không chỉ tu luyện nhàm chán, bên cạnh đó còn là cả một cuộc hành trình chém giết bước lên con đường cường giả và kèm theo những mối tình khác cốt ghi tâm hãy cùng theo dõi con đường hào hoa của Dạ Tiểu Lương.

Danh Sách Chương103 chương

FULL

Danh sách chương Dạ Vũ Thương Khung

Đánh Giá & Review Truyện Dạ Vũ Thương Khung

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại dị giới để giải trí? Tác phẩm Dạ Vũ Thương Khung của tác giả Già Lam Vũ là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 103 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện dị giới được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Dạ Vũ Thương Khung
  • Tác giả: Già Lam Vũ
  • Thể loại: dị giới
  • Tình trạng: ĐANG RA (103 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Dạ Vũ Thương Khung của tác giả Già Lam Vũ hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 484 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại dị giới, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Dạ Vũ Thương Khung:

  • Chuẩn phong cách dị giới: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện dị giới, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 103 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện dị giới, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Dạ Vũ Thương Khung ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại dị giới).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Dạ Vũ Thương Khung

11. Truyện Dạ Vũ Thương Khung thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Dạ Vũ Thương Khung thuộc thể loại dị giới, được sáng tác bởi tác giả Già Lam Vũ.

22. Truyện Dạ Vũ Thương Khung đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 103 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Dạ Vũ Thương Khung online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Dạ Vũ Thương Khung tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Dạ Vũ Thương KhungTruyện chữ Dạ Vũ Thương KhungDạ Vũ Thương Khung onlineDạ Vũ Thương Khung chương 1Dạ Vũ Thương Khung chương mới nhấtĐọc truyện Dạ Vũ Thương Khung không quảng cáoĐọc truyện Dạ Vũ Thương Khung miễn phíDạ Vũ Thương Khung fullDạ Vũ Thương Khung trọn bộDạ Vũ Thương Khung bao nhiêu chươngDạ Vũ Thương Khung dịch / convertEbook Dạ Vũ Thương KhungTải ebook Dạ Vũ Thương KhungDạ Vũ Thương Khung pdf / epubTải truyện Dạ Vũ Thương Khung fullReview truyện Dạ Vũ Thương KhungTóm tắt truyện Dạ Vũ Thương KhungTác giả truyện Dạ Vũ Thương KhungSpoil / Kết thúc truyện Dạ Vũ Thương Khung