

Đa Tử Đa Phúc, Bắt Đầu Thái Hậu Nhất Thai Tam Bảo
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
【Sát Phạt Quả Đoán】+【Triều Đình Giang Hồ】+【Tu La Tràng】+【Đa Nữ Chủ】
Một đêm không ngủ, Vân Thịnh thức tỉnh kim thủ chỉ.
Khai cục vương tạc, chọn trúng Thái Hậu.
Từ đó Vân Thịnh ngư dược long môn.
Từ một thiên tài sa ngã chìm trong chúng nhân, nhảy một phát trở thành võ đạo thiên tài sất trá thiên hạ.
Từ một tên tiểu tốt vô danh của Thần Bổ Tư, nhảy một phát trở thành Đế Vương Chi Sư - Vân Thái Phó.
...
(Giới thiệu không qua nổi, mời vào chính văn)
Danh Sách Chương114 chương
Danh sách chương Đa Tử Đa Phúc, Bắt Đầu Thái Hậu Nhất Thai Tam Bảo
Đánh Giá & Review Truyện Đa Tử Đa Phúc, Bắt Đầu Thái Hậu Nhất Thai Tam Bảo
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Huyền Huyễn để giải trí? Tác phẩm Đa Tử Đa Phúc, Bắt Đầu Thái Hậu Nhất Thai Tam Bảo của tác giả Cật Thảo Đích Tiểu Trư là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 114 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Huyền Huyễn được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Đa Tử Đa Phúc, Bắt Đầu Thái Hậu Nhất Thai Tam Bảo
- Tác giả: Cật Thảo Đích Tiểu Trư
- Thể loại: Huyền Huyễn
- Tình trạng: HOÀN THÀNH (114 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Đa Tử Đa Phúc, Bắt Đầu Thái Hậu Nhất Thai Tam Bảo của tác giả Cật Thảo Đích Tiểu Trư hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 296 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Huyền Huyễn, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Đa Tử Đa Phúc, Bắt Đầu Thái Hậu Nhất Thai Tam Bảo:
- Chuẩn phong cách Huyền Huyễn: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Huyền Huyễn, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 114 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Huyền Huyễn, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Đa Tử Đa Phúc, Bắt Đầu Thái Hậu Nhất Thai Tam Bảo ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Huyền Huyễn).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Đa Tử Đa Phúc, Bắt Đầu Thái Hậu Nhất Thai Tam Bảo
11. Truyện Đa Tử Đa Phúc, Bắt Đầu Thái Hậu Nhất Thai Tam Bảo thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Đa Tử Đa Phúc, Bắt Đầu Thái Hậu Nhất Thai Tam Bảo thuộc thể loại Huyền Huyễn, được sáng tác bởi tác giả Cật Thảo Đích Tiểu Trư.
22. Truyện Đa Tử Đa Phúc, Bắt Đầu Thái Hậu Nhất Thai Tam Bảo đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 114 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Đa Tử Đa Phúc, Bắt Đầu Thái Hậu Nhất Thai Tam Bảo online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Đa Tử Đa Phúc, Bắt Đầu Thái Hậu Nhất Thai Tam Bảo tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Thể Loại

Hồng Hoang: Đồ Đệ Quá Gây Sự, Vi Sư Cẩu Thả Không Nổi

Ta Triệu Công Minh, Giận Bày Thiên Đình Hợp Kim Có Vàng Tiền Đại Đạo!

Vạn Cổ Thánh Hoàng

Ta, Thần Cấp Phụ Trợ, Kỹ Năng Thăng Cấp Không Hạn Chế!

Ta Sở Hữu Nghề, Thiên Phú Tất Cả Đều Là Thần Cấp?

Gia Phụ Là Trấn Bắc Vương, Ta Làm Càn Thì Có Sao?

Bị Tông Môn Từ Bỏ Sau, Đi Vào Đỉnh Phong
