Background
Cường Chế Ngụy Trang
Full

Cường Chế Ngụy Trang

97 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Cường Chế Ngụy Trang thuộc thể loại đam mỹ của tác giả Thiên Lượng Thụy Giác bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Thể loại: đam mỹ, hiện đại, cường công cường thụ, 1×1, cường thủ hào đoạt, công sủng thụ.

Nhân vật chính: Trang Mộc Ngôn (Lâm Mộc Ngôn) (táo bạo, ngạo kiều, tiểu bạch trong tình cảm, có chút nữ vương thụ) X Dương Thâm (lưu manh, bá đạo công).

Editer : Phong Nguyệt

Thụ một người từng là sát thủ, hắn tên Lâm Mộc Ngôn,nhưng do không thể sống cuộc đời như thế nữa hắn cùng với đồng bọn hownp tác với nhau diệt thằng sếp và cái tôt chức. Trong tình thế đó, những thân tín của Boss đã thuê Trang Mộc Ngôn một người hoàn toàn giống thụ để dụ bọn hắn xuất hiện và trả thù. Nhưng thật không may ké hoạch trả thù thất cmnr bại, định dùng phương thức đồng vu quy tận bằng bom. Trong tràng nổ đó, Trang Mộc Ngôn bị tạc chết nhưng thụ còn sống, từ đó thụ lấy thân phận của Trang Mộc Ngôn để sinh tồn, sau đó gặp công và câu chuyện của chúng ta bắt đầu từ đây.


Danh Sách Chương97 chương

FULL

Danh sách chương Cường Chế Ngụy Trang

Đánh Giá & Review Truyện Cường Chế Ngụy Trang

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại đam mỹ để giải trí? Tác phẩm Cường Chế Ngụy Trang của tác giả Thiên Lượng Thụy Giác là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 97 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện đam mỹ được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Cường Chế Ngụy Trang
  • Tác giả: Thiên Lượng Thụy Giác
  • Thể loại: đam mỹ
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (97 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Cường Chế Ngụy Trang của tác giả Thiên Lượng Thụy Giác hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 382 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại đam mỹ, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Cường Chế Ngụy Trang:

  • Chuẩn phong cách đam mỹ: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện đam mỹ, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 97 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện đam mỹ, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Cường Chế Ngụy Trang ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại đam mỹ).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Cường Chế Ngụy Trang

11. Truyện Cường Chế Ngụy Trang thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Cường Chế Ngụy Trang thuộc thể loại đam mỹ, được sáng tác bởi tác giả Thiên Lượng Thụy Giác.

22. Truyện Cường Chế Ngụy Trang đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 97 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Cường Chế Ngụy Trang online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Cường Chế Ngụy Trang tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Cường Chế Ngụy TrangTruyện chữ Cường Chế Ngụy TrangCường Chế Ngụy Trang onlineCường Chế Ngụy Trang chương 1Cường Chế Ngụy Trang chương mới nhấtĐọc truyện Cường Chế Ngụy Trang không quảng cáoĐọc truyện Cường Chế Ngụy Trang miễn phíCường Chế Ngụy Trang fullCường Chế Ngụy Trang trọn bộCường Chế Ngụy Trang bao nhiêu chươngCường Chế Ngụy Trang dịch / convertEbook Cường Chế Ngụy TrangTải ebook Cường Chế Ngụy TrangCường Chế Ngụy Trang pdf / epubTải truyện Cường Chế Ngụy Trang fullReview truyện Cường Chế Ngụy TrangTóm tắt truyện Cường Chế Ngụy TrangTác giả truyện Cường Chế Ngụy TrangSpoil / Kết thúc truyện Cường Chế Ngụy Trang