

Cưới Cái Lão A Di Làm Vợ, Ta Mừng Như Điên!
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
Ta Tô Dương, nam, 22 tuổi tròn, thân cường thể kiện! Đại học sắp tốt nghiệp.
Chống đẩy một lần có thể làm 500 cái. . .
Nguyện tìm một vị hữu duyên nữ sĩ làm vợ, tuổi tác mười tám tuổi trở lên, bên trên không không giới hạn.
Giang Thành người địa phương ưu tiên. . .
Nếu như nhà gái ưu tú, cũng có thể tới cửa ở rể.
Có thể tiếp nhận lâm thời bạn trai phục vụ, lương ngày không thua kém 500 nguyên, qua đêm lời nói giá cả khác nghị.
Mặt khác: Thay mặt làm cấp hai, cấp ba làm việc, cấp hai, cấp ba toán lý hóa học bù. . . Giá cả gặp mặt trả giá.
. . .
Lúc này, một cái lão thái thái đi vào bên cạnh ta.
"Tiểu hỏa tử, ngươi tiếp nhận lâm thời kết hôn nghiệp vụ sao? Ta có cái lão muội muội. . ."
"Được rồi a di, có thể tiếp nhận, không có vấn đề!"
Danh Sách Chương704 chương
Danh sách chương Cưới Cái Lão A Di Làm Vợ, Ta Mừng Như Điên!
Đánh Giá & Review Truyện Cưới Cái Lão A Di Làm Vợ, Ta Mừng Như Điên!
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đô Thị để giải trí? Tác phẩm Cưới Cái Lão A Di Làm Vợ, Ta Mừng Như Điên! của tác giả Tức Tâm là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 704 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đô Thị được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Cưới Cái Lão A Di Làm Vợ, Ta Mừng Như Điên!
- Tác giả: Tức Tâm
- Thể loại: Đô Thị
- Tình trạng: ĐANG RA (704 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Cưới Cái Lão A Di Làm Vợ, Ta Mừng Như Điên! của tác giả Tức Tâm hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 306 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đô Thị, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Cưới Cái Lão A Di Làm Vợ, Ta Mừng Như Điên!:
- Chuẩn phong cách Đô Thị: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đô Thị, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 704 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Đô Thị, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Cưới Cái Lão A Di Làm Vợ, Ta Mừng Như Điên! ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại Đô Thị).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Cưới Cái Lão A Di Làm Vợ, Ta Mừng Như Điên!
11. Truyện Cưới Cái Lão A Di Làm Vợ, Ta Mừng Như Điên! thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Cưới Cái Lão A Di Làm Vợ, Ta Mừng Như Điên! thuộc thể loại Đô Thị, được sáng tác bởi tác giả Tức Tâm.
22. Truyện Cưới Cái Lão A Di Làm Vợ, Ta Mừng Như Điên! đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 704 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Cưới Cái Lão A Di Làm Vợ, Ta Mừng Như Điên! online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Cưới Cái Lão A Di Làm Vợ, Ta Mừng Như Điên! tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Tác Giả
Cùng Thể Loại

Toàn Dân Cầu Sinh, Ta Có Tiểu Bản Đồ Hệ Thống

Đô Thị: Bắt Đầu Thu Được Một Cái Thế Giới Trong Gương

Cung Thủ Thiên Phú Kéo Căng, Ta Giết Xuyên Vạn Tộc

Để Ngươi Trùng Sinh Đền Bù Tiếc Nuối, Ngươi Lại Chiếm Lấy Giáo Hoa

Tham Ô Cửu Tộc Đầu Tư Cổ Phiếu Thua Thiệt Nổ? Ta Cuồng Kiếm Chục Tỷ!

Ta Nhặt Được Một Cái Hán Triều Thiếu Nữ

Thời Kỳ Băng Hà: Cả Nước Bước Vào Kế Hoạch Dời Núi Của Ngu Công

