Background
Cục Quản Lý Thế Giới Gương
Full

Cục Quản Lý Thế Giới Gương

387 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Cục Quản Lý Thế Giới Gương thuộc thể loại Đô Thị của tác giả Hoành Tảo Thiên Nhai bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Thế giới bỗng nhiên thay đổi khi một tấm gương khổng lồ xuất hiện trên bầu trời, soi chiếu vạn vật nhân gian. Đối với người thường, cuộc sống vẫn tiếp diễn bình thường, nhưng với Dương Nghị, hắn nhìn thấy một sự thật kinh hoàng: Trừ những sinh vật sống, tất cả những vật vô tri được phản chiếu trong gương đều biến thành quái vật.

Câu chuyện bắt đầu vào một đêm thanh vắng tại ký túc xá, Dương Nghị tỉnh dậy và phát hiện mình bị mắc kẹt trong một vòng lặp kỳ quái, nơi hắn phải đối mặt với những hiện tượng siêu nhiên và chính bản sao của mình. Hắn nhận ra mình là người duy nhất có khả năng tương tác và kiểm soát những dị thường này.

Với tư cách là nhân viên duy nhất của 'Cục Quản Lý Mặt Gương', Dương Nghị bước vào hành trình thu phục các quái vật gương, giải mã những bí ẩn đằng sau sự xuất hiện của thế giới phản chiếu, và từng bước leo lên đỉnh cao sức mạnh. Tác phẩm mang phong cách đặc trưng của Hoành Tảo Thiên Nhai: vừa kịch tính, hồi hộp nhưng cũng không thiếu những tình huống hài hước, sảng khoái.

Danh Sách Chương387 chương

FULL

Danh sách chương Cục Quản Lý Thế Giới Gương

Đánh Giá & Review Truyện Cục Quản Lý Thế Giới Gương

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đô Thị để giải trí? Tác phẩm Cục Quản Lý Thế Giới Gương của tác giả Hoành Tảo Thiên Nhai là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 387 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đô Thị được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Cục Quản Lý Thế Giới Gương
  • Tác giả: Hoành Tảo Thiên Nhai
  • Thể loại: Đô Thị
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (387 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Cục Quản Lý Thế Giới Gương của tác giả Hoành Tảo Thiên Nhai hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 139 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đô Thị, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Cục Quản Lý Thế Giới Gương:

  • Chuẩn phong cách Đô Thị: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đô Thị, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 387 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Đô Thị, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Cục Quản Lý Thế Giới Gương ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Đô Thị).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Cục Quản Lý Thế Giới Gương

11. Truyện Cục Quản Lý Thế Giới Gương thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Cục Quản Lý Thế Giới Gương thuộc thể loại Đô Thị, được sáng tác bởi tác giả Hoành Tảo Thiên Nhai.

22. Truyện Cục Quản Lý Thế Giới Gương đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 387 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Cục Quản Lý Thế Giới Gương online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Cục Quản Lý Thế Giới Gương tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Cục Quản Lý Thế Giới GươngTruyện chữ Cục Quản Lý Thế Giới GươngCục Quản Lý Thế Giới Gương onlineCục Quản Lý Thế Giới Gương chương 1Cục Quản Lý Thế Giới Gương chương mới nhấtĐọc truyện Cục Quản Lý Thế Giới Gương không quảng cáoĐọc truyện Cục Quản Lý Thế Giới Gương miễn phíCục Quản Lý Thế Giới Gương fullCục Quản Lý Thế Giới Gương trọn bộCục Quản Lý Thế Giới Gương bao nhiêu chươngCục Quản Lý Thế Giới Gương dịch / convertEbook Cục Quản Lý Thế Giới GươngTải ebook Cục Quản Lý Thế Giới GươngCục Quản Lý Thế Giới Gương pdf / epubTải truyện Cục Quản Lý Thế Giới Gương fullReview truyện Cục Quản Lý Thế Giới GươngTóm tắt truyện Cục Quản Lý Thế Giới GươngTác giả truyện Cục Quản Lý Thế Giới GươngSpoil / Kết thúc truyện Cục Quản Lý Thế Giới Gương