

Cử Báo Cả Nhà Xuống Nông Thôn, Bị Cấm Dục Quan Quân Ăn Chắc
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
Kiếp trước, Cố Sơn Đào làm Cố gia thật thiên kim, lại bị cả nhà gả cho ác ma trượng phu đổi lấy lợi ích, hợp mưu hút máu!
Nàng chết đi, đầu thai ở thế kỷ 21, làm mấy thập niên bá tổng nữ cường nhân.
Thọ hết chết già lại mở mắt, vậy mà về tới kiếp trước, thay đổi chính mình vận mệnh ngày đó!
Cố Sơn Đào sẽ không yếu đuối khuất phục, lập tức trở tay cử báo cả nhà, tẩy chính bạch.
Danh Sách Chương178 chương
Danh sách chương Cử Báo Cả Nhà Xuống Nông Thôn, Bị Cấm Dục Quan Quân Ăn Chắc
Đánh Giá & Review Truyện Cử Báo Cả Nhà Xuống Nông Thôn, Bị Cấm Dục Quan Quân Ăn Chắc
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đô Thị để giải trí? Tác phẩm Cử Báo Cả Nhà Xuống Nông Thôn, Bị Cấm Dục Quan Quân Ăn Chắc của tác giả 0428 Trám Liễu Hảo Đa Mễ là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 178 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đô Thị được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Cử Báo Cả Nhà Xuống Nông Thôn, Bị Cấm Dục Quan Quân Ăn Chắc
- Tác giả: 0428 Trám Liễu Hảo Đa Mễ
- Thể loại: Đô Thị
- Tình trạng: ĐANG RA (178 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Cử Báo Cả Nhà Xuống Nông Thôn, Bị Cấm Dục Quan Quân Ăn Chắc của tác giả 0428 Trám Liễu Hảo Đa Mễ hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 196 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đô Thị, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Cử Báo Cả Nhà Xuống Nông Thôn, Bị Cấm Dục Quan Quân Ăn Chắc:
- Chuẩn phong cách Đô Thị: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đô Thị, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 178 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Đô Thị, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Cử Báo Cả Nhà Xuống Nông Thôn, Bị Cấm Dục Quan Quân Ăn Chắc ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Đô Thị).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Cử Báo Cả Nhà Xuống Nông Thôn, Bị Cấm Dục Quan Quân Ăn Chắc
11. Truyện Cử Báo Cả Nhà Xuống Nông Thôn, Bị Cấm Dục Quan Quân Ăn Chắc thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Cử Báo Cả Nhà Xuống Nông Thôn, Bị Cấm Dục Quan Quân Ăn Chắc thuộc thể loại Đô Thị, được sáng tác bởi tác giả 0428 Trám Liễu Hảo Đa Mễ.
22. Truyện Cử Báo Cả Nhà Xuống Nông Thôn, Bị Cấm Dục Quan Quân Ăn Chắc đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 178 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Cử Báo Cả Nhà Xuống Nông Thôn, Bị Cấm Dục Quan Quân Ăn Chắc online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Cử Báo Cả Nhà Xuống Nông Thôn, Bị Cấm Dục Quan Quân Ăn Chắc tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Thể Loại

90 Thú Ngữ Người

Người Qua Đường, Nhưng Có Thể Nhìn Thấy Nhân Vật Chính Quang Hoàn

Mẹ Kế Văn Lão Công Có Thuật Đọc Tâm

Nội Cuốn Bé Con Cùng Cá Ướp Muối Nhân Vật Phản Diện

Tiểu Đáng Thương Hắc Hóa

80 Mở Mắt Cùng Hung Danh Thôn Bá Có Bé Con

Năm 90, Nàng Là Hảo Tỷ Tỷ
