Background
Con Gái Sáu Tuổi Của Nam Phụ
Full

Con Gái Sáu Tuổi Của Nam Phụ

134 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Con Gái Sáu Tuổi Của Nam Phụ thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Da Thanh Oa bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Truyện Con Gái Sáu Tuổi Của Nam Phụ của tác giả Da Thanh Oa kể về Liễu Nhiên ở tại mạt thế năm 4125, đã trải qua 15 năm giãy dụa để sinh tồn, cũng nhờ có dị năng mà thuận lợi tồn tại.


Không ngờ có ngày cô lại bất ngờ xuyên qua tiểu thuyết, còn mang theo bàn tay vàng là năng lực đặc biệt của bản thân.


Sau đó...


Cô đột nhiên có thêm một gia đình...


Cha là một người tính tình mềm yếu, còn là pháo hôi trong truyện, gánh một món nợ khổng lồ.


Mẹ là nữ phụ ác độc, chỉ biết làm trời làm đất.


Thêm một người anh trai là vai phản diện, ngang ngược, càn quấy...


Cả nhà này toàn bộ đều là nhân vật phụ trợ, đỡ đạn cho nam chính, nữ chính, thậm chí là con của họ ( =_=")


Liễu Nhiên nhìn thoáng qua không gian đồ vật, sờ cằm hỏi: "Nhiệm vụ của ta là gì?"


Hệ thống: "Làm giàu"truyen full, truyenfull, truyenfullvn, truyenfulllive

truyenfull


Danh Sách Chương134 chương

FULL

Danh sách chương Con Gái Sáu Tuổi Của Nam Phụ

Đánh Giá & Review Truyện Con Gái Sáu Tuổi Của Nam Phụ

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Con Gái Sáu Tuổi Của Nam Phụ của tác giả Da Thanh Oa là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 134 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Con Gái Sáu Tuổi Của Nam Phụ
  • Tác giả: Da Thanh Oa
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (134 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Con Gái Sáu Tuổi Của Nam Phụ của tác giả Da Thanh Oa hiện đạt 4.6/5 sao dựa trên 463 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Con Gái Sáu Tuổi Của Nam Phụ:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 134 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Con Gái Sáu Tuổi Của Nam Phụ ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Con Gái Sáu Tuổi Của Nam Phụ

11. Truyện Con Gái Sáu Tuổi Của Nam Phụ thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Con Gái Sáu Tuổi Của Nam Phụ thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Da Thanh Oa.

22. Truyện Con Gái Sáu Tuổi Của Nam Phụ đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 134 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Con Gái Sáu Tuổi Của Nam Phụ online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Con Gái Sáu Tuổi Của Nam Phụ tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Con Gái Sáu Tuổi Của Nam PhụTruyện chữ Con Gái Sáu Tuổi Của Nam PhụCon Gái Sáu Tuổi Của Nam Phụ onlineCon Gái Sáu Tuổi Của Nam Phụ chương 1Con Gái Sáu Tuổi Của Nam Phụ chương mới nhấtĐọc truyện Con Gái Sáu Tuổi Của Nam Phụ không quảng cáoĐọc truyện Con Gái Sáu Tuổi Của Nam Phụ miễn phíCon Gái Sáu Tuổi Của Nam Phụ fullCon Gái Sáu Tuổi Của Nam Phụ trọn bộCon Gái Sáu Tuổi Của Nam Phụ bao nhiêu chươngCon Gái Sáu Tuổi Của Nam Phụ dịch / convertEbook Con Gái Sáu Tuổi Của Nam PhụTải ebook Con Gái Sáu Tuổi Của Nam PhụCon Gái Sáu Tuổi Của Nam Phụ pdf / epubTải truyện Con Gái Sáu Tuổi Của Nam Phụ fullReview truyện Con Gái Sáu Tuổi Của Nam PhụTóm tắt truyện Con Gái Sáu Tuổi Của Nam PhụTác giả truyện Con Gái Sáu Tuổi Của Nam PhụSpoil / Kết thúc truyện Con Gái Sáu Tuổi Của Nam Phụ