Background
Cô Vợ Dễ Thương

Cô Vợ Dễ Thương

260 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Cô Vợ Dễ Thương thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Vạn Vạn bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Tên khác: THIẾU GIA CUỒNG THÊrn

Thể loại:  Ngôn tình, Sủng


Tô Dương Dương cho đến bây giờ vẫn chưa rõ đầu cua tai nheo ra sao.


Sao bỗng nhiên cô lại thành phụ nữ có chồng rồi????


Cái tên Hàn Khải Uy kia vì sao vừa nhìn thấy cô liền dẫn cô đi Uỷ ban đăng kí kết hôn.


Nói hắn ta yêu cô say đắm, thế nhưng kết hôn rồi lại cứ trêu hoa ghẹo bướm.


Nói hắn không yêu cô, thế nhưng cứ ngày ngày hành hạ cô T^T


Tô Dương Dương vịn cái eo như muốn đứt của mình, mặt mày đưa đám: “Hàn Khải Uy, anh nhìn trúng tôi điểm gì, tôi sửa đổi còn không được sao?”


“Không được!” Người đàn ông cười quyến rũ chết người, trong mắt lóe ánh sáng lòe lòe.


“Anh cứ như vậy sẽ khiến tôi mệt chết đấy.”


“Sẽ không!”


“Tại sao chứ?”


“Tôi không đồng ý, ai dám khiến em chết hả?! Diêm vương cũng không được!”


Tô Dương Dương: “...‘


Hàn Khải Uy nhìn người phụ nữ đang rối rắm trước mặt mình, rồi ôm cô vào lòng.

Danh Sách Chương260 chương

FULL

Danh sách chương Cô Vợ Dễ Thương

Đánh Giá & Review Truyện Cô Vợ Dễ Thương

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Cô Vợ Dễ Thương của tác giả Vạn Vạn là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 260 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Cô Vợ Dễ Thương
  • Tác giả: Vạn Vạn
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: ĐANG RA (260 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Cô Vợ Dễ Thương của tác giả Vạn Vạn hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 313 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Cô Vợ Dễ Thương:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 260 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Cô Vợ Dễ Thương ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Cô Vợ Dễ Thương

11. Truyện Cô Vợ Dễ Thương thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Cô Vợ Dễ Thương thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Vạn Vạn.

22. Truyện Cô Vợ Dễ Thương đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 260 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Cô Vợ Dễ Thương online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Cô Vợ Dễ Thương tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Cô Vợ Dễ ThươngTruyện chữ Cô Vợ Dễ ThươngCô Vợ Dễ Thương onlineCô Vợ Dễ Thương chương 1Cô Vợ Dễ Thương chương mới nhấtĐọc truyện Cô Vợ Dễ Thương không quảng cáoĐọc truyện Cô Vợ Dễ Thương miễn phíCô Vợ Dễ Thương fullCô Vợ Dễ Thương trọn bộCô Vợ Dễ Thương bao nhiêu chươngCô Vợ Dễ Thương dịch / convertEbook Cô Vợ Dễ ThươngTải ebook Cô Vợ Dễ ThươngCô Vợ Dễ Thương pdf / epubTải truyện Cô Vợ Dễ Thương fullReview truyện Cô Vợ Dễ ThươngTóm tắt truyện Cô Vợ Dễ ThươngTác giả truyện Cô Vợ Dễ ThươngSpoil / Kết thúc truyện Cô Vợ Dễ Thương