Background
Chước Lộc
Full

Chước Lộc

105 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Chước Lộc thuộc thể loại Tiên Hiệp của tác giả Lục Dã Thiên Hạc bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Thể loại: Cung đình hầu tước, tiên hiệp tu chân, trọng sinh, lòng dạ độc ác hay làm trò thụ x cười như không cười tâm cơ công, 1×1, HE

Edit: Cục Đậu Bự (Gin)


Sách cổ tàn, đạo hạnh vỡ, Lộc Ly ra đời thiên hạ hưng thịnh, tranh, tranh, tranh.


Vạn xương khô, lệnh Thiên Tử, không phụ hoàng ân gánh quân tình, mệnh, mệnh, mệnh.


Lâm Tín làm đao phủ cho hoàng gia cả đời, thủ đoạn độc ác, chưa bao giờ hối hận, nuối tiếc duy nhất là đến khi chết cũng không có được trái tim của Thẩm Lâu. Sống lại một đời, hắn quyết định giả vờ, dụ dỗ lừa Thẩm Lâu về tay.


Thẩm Lâu kiếp trước là tấm gương sáng cho thiên hạ, thanh tâm quả dục, chưa bao giờ vượt khuôn phép, điểm khác người duy nhất chính là thích ma đầu Lâm Tín kia. Sống lại một đời, y quyết định dứt bỏ thế tục, sớm đem Lâm Tín lừa vào cửa.


Bụng dạ nham hiểm hay làm trò thụ x cười như không cười tâm cơ công


Song trùng sinh, góc nhìn cả công lẫn thụ


HE, không ngược.

Danh Sách Chương105 chương

FULL

Danh sách chương Chước Lộc

Đánh Giá & Review Truyện Chước Lộc

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Tiên Hiệp để giải trí? Tác phẩm Chước Lộc của tác giả Lục Dã Thiên Hạc là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 105 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Tiên Hiệp được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Chước Lộc
  • Tác giả: Lục Dã Thiên Hạc
  • Thể loại: Tiên Hiệp
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (105 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Chước Lộc của tác giả Lục Dã Thiên Hạc hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 141 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Tiên Hiệp, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Chước Lộc:

  • Chuẩn phong cách Tiên Hiệp: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Tiên Hiệp, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 105 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Tiên Hiệp, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Chước Lộc ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Tiên Hiệp).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Chước Lộc

11. Truyện Chước Lộc thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Chước Lộc thuộc thể loại Tiên Hiệp, được sáng tác bởi tác giả Lục Dã Thiên Hạc.

22. Truyện Chước Lộc đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 105 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Chước Lộc online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Chước Lộc tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Chước LộcTruyện chữ Chước LộcChước Lộc onlineChước Lộc chương 1Chước Lộc chương mới nhấtĐọc truyện Chước Lộc không quảng cáoĐọc truyện Chước Lộc miễn phíChước Lộc fullChước Lộc trọn bộChước Lộc bao nhiêu chươngChước Lộc dịch / convertEbook Chước LộcTải ebook Chước LộcChước Lộc pdf / epubTải truyện Chước Lộc fullReview truyện Chước LộcTóm tắt truyện Chước LộcTác giả truyện Chước LộcSpoil / Kết thúc truyện Chước Lộc