Background
Chỉ Trách Lúc Trước Mắt Bị Mù
Full

Chỉ Trách Lúc Trước Mắt Bị Mù

76 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Chỉ Trách Lúc Trước Mắt Bị Mù thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Bản Lật Tử bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Thể loại: Hiện đại, showbiz, sủng, hài, 1 vs 1, HE

Converter: gachuaonl

Editor: Đào + Yết Vạn Dương + Ngansieunhan + SkySky + Tử Liên Hoa 1612 + Sokute_112 + Trang Ú + Tiểu Lăng Tình

Beta-er: Đào + Hương Kyomi

Bản dịch khác:Em Mù Mới Yêu AnhBùi Anh nữ minh tinh vô danh bề ngoài xinh đẹp quyến rũ.


Kì thực lại là một cô nàng bảo thủ ngay cả nụ hôn đầu còn chưa chịu giao ra.


Tống Nam Xuyên là một quý công tử bề ngoài ưu nhã “không màng sắc dục”.


Kì thực là một người nếu một lời không hợp liền hôn môi! Tình cảm! Điên cuồng! (Ý chỉ háo sắc =.=)


Bùi Anh:..................


Chỉ trách lúc trước mắt bị mù.


Hướng dẫn  trước  khi đọc


1. Nam chủ đối với nữ chủ đến phát bệnh


2. Nữ chủ mặt chó, nam chủ một chân khống chế; nữ chủ chân dài, namchủ yêu chân dài. Hoàn mỹ ~


3. Thoải mái ngọt sủng, 1V1, HE


4. Bài này đơn thuần YY, xin chớ tích cực.


5. Tháng năm khai hố, hoan nghênh mọi người sớm cất giữ (づ ̄3 ̄)づ╭? ~


Chú ý:


_Nam nữ chính đều sạch nên an tâm nhảy hố.


_Phát ngôn của một số nhân vật sẽ gây sốc.


_Tuyệt đối sủng.


_Do tác giả chưa viết xong nên tốc độ sẽ không ổn định.

Danh Sách Chương76 chương

FULL

Danh sách chương Chỉ Trách Lúc Trước Mắt Bị Mù

Đánh Giá & Review Truyện Chỉ Trách Lúc Trước Mắt Bị Mù

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Chỉ Trách Lúc Trước Mắt Bị Mù của tác giả Bản Lật Tử là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 76 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Chỉ Trách Lúc Trước Mắt Bị Mù
  • Tác giả: Bản Lật Tử
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (76 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Chỉ Trách Lúc Trước Mắt Bị Mù của tác giả Bản Lật Tử hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 385 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Chỉ Trách Lúc Trước Mắt Bị Mù:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 76 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Chỉ Trách Lúc Trước Mắt Bị Mù ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Chỉ Trách Lúc Trước Mắt Bị Mù

11. Truyện Chỉ Trách Lúc Trước Mắt Bị Mù thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Chỉ Trách Lúc Trước Mắt Bị Mù thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Bản Lật Tử.

22. Truyện Chỉ Trách Lúc Trước Mắt Bị Mù đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 76 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Chỉ Trách Lúc Trước Mắt Bị Mù online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Chỉ Trách Lúc Trước Mắt Bị Mù tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Chỉ Trách Lúc Trước Mắt Bị MùTruyện chữ Chỉ Trách Lúc Trước Mắt Bị MùChỉ Trách Lúc Trước Mắt Bị Mù onlineChỉ Trách Lúc Trước Mắt Bị Mù chương 1Chỉ Trách Lúc Trước Mắt Bị Mù chương mới nhấtĐọc truyện Chỉ Trách Lúc Trước Mắt Bị Mù không quảng cáoĐọc truyện Chỉ Trách Lúc Trước Mắt Bị Mù miễn phíChỉ Trách Lúc Trước Mắt Bị Mù fullChỉ Trách Lúc Trước Mắt Bị Mù trọn bộChỉ Trách Lúc Trước Mắt Bị Mù bao nhiêu chươngChỉ Trách Lúc Trước Mắt Bị Mù dịch / convertEbook Chỉ Trách Lúc Trước Mắt Bị MùTải ebook Chỉ Trách Lúc Trước Mắt Bị MùChỉ Trách Lúc Trước Mắt Bị Mù pdf / epubTải truyện Chỉ Trách Lúc Trước Mắt Bị Mù fullReview truyện Chỉ Trách Lúc Trước Mắt Bị MùTóm tắt truyện Chỉ Trách Lúc Trước Mắt Bị MùTác giả truyện Chỉ Trách Lúc Trước Mắt Bị MùSpoil / Kết thúc truyện Chỉ Trách Lúc Trước Mắt Bị Mù