Background
Bức Tranh Ấy Em Vẽ Vì Anh

Bức Tranh Ấy Em Vẽ Vì Anh

101 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Bức Tranh Ấy Em Vẽ Vì Anh thuộc thể loại ngôn tình của tác giả Bán Tiệt Bạch Thái bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Edit: Sym


Văn án: 


Lâm Đế rút khỏi giới giải trí, giải trí Tinh Chu mở buổi họp báo cuối cùng cho anh.


Nói tới việc mấy năm nay anh làm từ thiện, anh nói: “Giúp bà xã hoàn thành tâm nguyện.”


Nói tới lý do vì sao còn trẻ như vậy đã rút khỏi giới giải trí, anh nói: “Bởi vì bố vợ yêu cầu con rể phải là tổng tài bá đạo.”


Giải trí Tinh Chu khóc…. Cho nên anh đều vì vợ của mình sao? Vậy chúng tôi và fan thì làm sao bây giờ?


Phỏng vấn xong, fan và phóng viên đều nhìn thấy nam thần của họ ngồi xổm xuống cột dây giày cho Lưu Tử Đồng, Lưu Tử Đồng chống tay lên vai Lâm Đế, bất đắc dĩ nói: “Sớm biết vậy đã không đi giày trắng, xấu.”


Lâm ảnh đế: “Rất đẹp.”


Phóng viên: “…….”


Fan: “…….”.....

Danh Sách Chương101 chương

FULL

Danh sách chương Bức Tranh Ấy Em Vẽ Vì Anh

Đánh Giá & Review Truyện Bức Tranh Ấy Em Vẽ Vì Anh

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Bức Tranh Ấy Em Vẽ Vì Anh của tác giả Bán Tiệt Bạch Thái là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 101 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Bức Tranh Ấy Em Vẽ Vì Anh
  • Tác giả: Bán Tiệt Bạch Thái
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: ĐANG RA (101 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Bức Tranh Ấy Em Vẽ Vì Anh của tác giả Bán Tiệt Bạch Thái hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 246 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Bức Tranh Ấy Em Vẽ Vì Anh:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 101 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Bức Tranh Ấy Em Vẽ Vì Anh ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Bức Tranh Ấy Em Vẽ Vì Anh

11. Truyện Bức Tranh Ấy Em Vẽ Vì Anh thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Bức Tranh Ấy Em Vẽ Vì Anh thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả Bán Tiệt Bạch Thái.

22. Truyện Bức Tranh Ấy Em Vẽ Vì Anh đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 101 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Bức Tranh Ấy Em Vẽ Vì Anh online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Bức Tranh Ấy Em Vẽ Vì Anh tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Bức Tranh Ấy Em Vẽ Vì AnhTruyện chữ Bức Tranh Ấy Em Vẽ Vì AnhBức Tranh Ấy Em Vẽ Vì Anh onlineBức Tranh Ấy Em Vẽ Vì Anh chương 1Bức Tranh Ấy Em Vẽ Vì Anh chương mới nhấtĐọc truyện Bức Tranh Ấy Em Vẽ Vì Anh không quảng cáoĐọc truyện Bức Tranh Ấy Em Vẽ Vì Anh miễn phíBức Tranh Ấy Em Vẽ Vì Anh fullBức Tranh Ấy Em Vẽ Vì Anh trọn bộBức Tranh Ấy Em Vẽ Vì Anh bao nhiêu chươngBức Tranh Ấy Em Vẽ Vì Anh dịch / convertEbook Bức Tranh Ấy Em Vẽ Vì AnhTải ebook Bức Tranh Ấy Em Vẽ Vì AnhBức Tranh Ấy Em Vẽ Vì Anh pdf / epubTải truyện Bức Tranh Ấy Em Vẽ Vì Anh fullReview truyện Bức Tranh Ấy Em Vẽ Vì AnhTóm tắt truyện Bức Tranh Ấy Em Vẽ Vì AnhTác giả truyện Bức Tranh Ấy Em Vẽ Vì AnhSpoil / Kết thúc truyện Bức Tranh Ấy Em Vẽ Vì Anh