

Biến Thân Công Phu Nữ Tinh, Từ Túc Liệu Bị Trảo Bắt Đầu
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
【 Biến thân + ngành giải trí + đả tinh 】
Nàng là « Đạo Hỏa Tuyến » bên trong hổ muội.
Nàng là « Công Phu » bên trong Hỏa Vân Tà Thần.
Nàng là « Đông Phương Bất Bại » bên trong Phục Bộ Thiên Quân. Nàng là « Phi Long Mãnh Tướng » bên trong máy bơm hơi “Tân Ni”
. Nàng càng là « Chung Kết Giả » bên trong sát thủ máu lạnh T1000....
Tô Bảo xuyên qua thế giới song song, còn không duyên cớ thu hoạch được một thân khoa học không cách nào giải thích quái lực, từ đây ngành giải trí nhiều một cái nhân vật phản diện hộ chuyên nghiệp.
Các lộ động tác minh tinh đối với nó e sợ cho tránh không kịp, đối với cái này Tô Bảo cũng rất bất đắc dĩ, có thể đánh cũng không phải lỗi của nàng a.
Trong kịch không có thắng nổi, ngoài kịch không có thua qua là nàng chân thực khắc hoạ.
Giả Tử Đan: So với nàng xinh đẹp không có nàng có thể đánh, so với nàng có thể đánh còn chưa ra đời.
Trâu Thường Uy: Bảo Nhi tỷ làm việc, chính là như vậy.
Phòng Long: Nếu như là tại bách hóa thương trường, ta nhất định có thể cùng với nàng bất phân thắng bại.
Schwarzenegger: Nói thực ra, nàng so ta càng giống người máy.
Một số năm sau, Tô Bảo đứng tại Hollywood đỉnh điểm, tay nhỏ vung lên thả ra hào ngôn: Ngành giải trí, một cái có thể đánh đều chớ !
Danh Sách Chương842 chương
Danh sách chương Biến Thân Công Phu Nữ Tinh, Từ Túc Liệu Bị Trảo Bắt Đầu
Đánh Giá & Review Truyện Biến Thân Công Phu Nữ Tinh, Từ Túc Liệu Bị Trảo Bắt Đầu
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đô Thị để giải trí? Tác phẩm Biến Thân Công Phu Nữ Tinh, Từ Túc Liệu Bị Trảo Bắt Đầu của tác giả Hồ Ly Vị Hắc Hóa là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 842 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đô Thị được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Biến Thân Công Phu Nữ Tinh, Từ Túc Liệu Bị Trảo Bắt Đầu
- Tác giả: Hồ Ly Vị Hắc Hóa
- Thể loại: Đô Thị
- Tình trạng: HOÀN THÀNH (842 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Biến Thân Công Phu Nữ Tinh, Từ Túc Liệu Bị Trảo Bắt Đầu của tác giả Hồ Ly Vị Hắc Hóa hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 15 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đô Thị, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Biến Thân Công Phu Nữ Tinh, Từ Túc Liệu Bị Trảo Bắt Đầu:
- Chuẩn phong cách Đô Thị: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đô Thị, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 842 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Đô Thị, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Biến Thân Công Phu Nữ Tinh, Từ Túc Liệu Bị Trảo Bắt Đầu ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại Đô Thị).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Biến Thân Công Phu Nữ Tinh, Từ Túc Liệu Bị Trảo Bắt Đầu
11. Truyện Biến Thân Công Phu Nữ Tinh, Từ Túc Liệu Bị Trảo Bắt Đầu thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Biến Thân Công Phu Nữ Tinh, Từ Túc Liệu Bị Trảo Bắt Đầu thuộc thể loại Đô Thị, được sáng tác bởi tác giả Hồ Ly Vị Hắc Hóa.
22. Truyện Biến Thân Công Phu Nữ Tinh, Từ Túc Liệu Bị Trảo Bắt Đầu đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 842 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Biến Thân Công Phu Nữ Tinh, Từ Túc Liệu Bị Trảo Bắt Đầu online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Biến Thân Công Phu Nữ Tinh, Từ Túc Liệu Bị Trảo Bắt Đầu tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Thể Loại

Bán Chút Đồ Ăn Sáng, Làm Sao Dân Văn Phòng Đi Làm Muộn

Tinh Thần Tiểu Muội Có Ba Tốt, Người Đẹp Hô Bảo Dùng Tiền Ít

Thần Thoại Kỷ Nguyên: Bắt Đầu Từ Gen Khỉ Đá Ba Tấc

Cùng Ẩm Thấp Điên Phê Sau Khi Kết Hôn, Trở Về Thuần Hận Năm Ấy

Trọng Sinh 08: Ta Tài Sản Mỗi Tháng Tăng 10%

Hút Máu Kiếm Nương Không Ai Muốn? Mau Tới Đây Ta Máu Dày

Cao Võ: Biến Thân Nhuyễn Muội Về Sau, Ta Thành Tai Ách?
