

Bắt Đầu Tay Không Khiêng Cuộn Thép, Ta Thiên Phú Gọi Sức Mạnh Lớn
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
« vô địch + không có nội đấu nhất trí đối ngoại + chiến đấu sảng + nhanh tiết tấu »
Trên công trường có như vậy một đầu bất thành văn nhưng tất cả người đều ngầm thừa nhận quy củ.
Cái kia chính là chỉ cần có thể tay không đem cuộn thép dọn đi, vậy cái này một kiện cuộn thép chính là ngươi.
Xuyên việt đến cái thế giới này ba tháng, Trần Mặc từ một cái tay trói gà không chặt yếu gà tiến hóa làm tay không khiêng cuộn thép siêu cấp mãnh nam!
Vì mình, cũng là vì phía sau mình cái tiểu viện kia, Trần Mặc dứt khoát kiên quyết bước lên võ giả chi đạo.
Lôi đài bên trên, hắn dựa vào một đôi thiết quyền cùng vạn quân cự lực nghiền ép tất cả!
Thủ ngự chiến bên trong, quy tắc hệ uyên thú bị hắn một quyền đánh thành huyết vụ!
Thâm uyên khe nứt bên trong, 100 vạn uyên thú tại Trần Mặc một quyền phía dưới chỉ còn lại có từng đợt lấp đầy mùi máu tươi cuồng phong!
Từ đó, một cái thiên phú gọi là " sức mạnh lớn " nam nhân hoành không xuất thế!
Tại biên giới đem nghiêng, thế giới lật úp, dị giới Chí Tôn hàng lâm một khắc này, một cái thiên phú đơn giản đến chỉ có hai chữ nam nhân đứng dậy!
Một quyền oanh ra, Hà Hải đảo lưu, Sơn Xuyên nghịch chuyển!
Khi một đống nguyên tố hệ, quy tắc, khái niệm hệ thiên phú bên trong toát ra một cái gọi " sức mạnh lớn " thiên phú lúc!
Ngươi liền nên ngẫm lại đây người kình đến lớn đến cái tình trạng gì. . .
Đương nhiên, đây là một cái mười phần đơn giản cố sự.
Cái kia chính là một đứa cô nhi, bằng một thân huyết nhục, từ tiểu viện một đường quét ngang đến nhân tộc đỉnh phong huyết chiến truyền kỳ!
Danh Sách Chương308 chương
Danh sách chương Bắt Đầu Tay Không Khiêng Cuộn Thép, Ta Thiên Phú Gọi Sức Mạnh Lớn
Đánh Giá & Review Truyện Bắt Đầu Tay Không Khiêng Cuộn Thép, Ta Thiên Phú Gọi Sức Mạnh Lớn
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Đô Thị để giải trí? Tác phẩm Bắt Đầu Tay Không Khiêng Cuộn Thép, Ta Thiên Phú Gọi Sức Mạnh Lớn của tác giả Ngã Thị Siêu Cấp Hàm Ngư là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 308 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Đô Thị được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Bắt Đầu Tay Không Khiêng Cuộn Thép, Ta Thiên Phú Gọi Sức Mạnh Lớn
- Tác giả: Ngã Thị Siêu Cấp Hàm Ngư
- Thể loại: Đô Thị
- Tình trạng: HOÀN THÀNH (308 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Bắt Đầu Tay Không Khiêng Cuộn Thép, Ta Thiên Phú Gọi Sức Mạnh Lớn của tác giả Ngã Thị Siêu Cấp Hàm Ngư hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 15 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Đô Thị, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Bắt Đầu Tay Không Khiêng Cuộn Thép, Ta Thiên Phú Gọi Sức Mạnh Lớn:
- Chuẩn phong cách Đô Thị: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Đô Thị, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 308 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Đô Thị, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Bắt Đầu Tay Không Khiêng Cuộn Thép, Ta Thiên Phú Gọi Sức Mạnh Lớn ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
NÊN CÂN NHẮC (Phù hợp với fan thể loại Đô Thị).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Bắt Đầu Tay Không Khiêng Cuộn Thép, Ta Thiên Phú Gọi Sức Mạnh Lớn
11. Truyện Bắt Đầu Tay Không Khiêng Cuộn Thép, Ta Thiên Phú Gọi Sức Mạnh Lớn thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Bắt Đầu Tay Không Khiêng Cuộn Thép, Ta Thiên Phú Gọi Sức Mạnh Lớn thuộc thể loại Đô Thị, được sáng tác bởi tác giả Ngã Thị Siêu Cấp Hàm Ngư.
22. Truyện Bắt Đầu Tay Không Khiêng Cuộn Thép, Ta Thiên Phú Gọi Sức Mạnh Lớn đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 308 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Bắt Đầu Tay Không Khiêng Cuộn Thép, Ta Thiên Phú Gọi Sức Mạnh Lớn online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Bắt Đầu Tay Không Khiêng Cuộn Thép, Ta Thiên Phú Gọi Sức Mạnh Lớn tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Thể Loại

Thi Chủng Xâm Lược: Nhất Kiếm Khai Thiên

Cái Gì Gọi Là Cao Khảo Max Điểm, Nhưng Người Mất Tích?

Đại Nhị Học Sinh, Bắt Đầu Cùng Nữ Tổng Giám Đốc Lĩnh Giấy Kết Hôn

Từ Trong Bụng Mẹ Thức Tỉnh Chuyển Chức, Xuất Sinh Khóa Lại Tứ Thần Thú!

Một Phút Đồng Hồ Tăng Một Năm Tu Vi, Ta Tu Luyện Tức Vô Địch

Chỉ Muốn Nằm Ngửa Mở Homestay, Thế Nào Liền Sống Thành Đỉnh Lưu

Đánh Ta Một Tát Toàn Bộ Thế Giới Đều Phải Chịu Tổn Thương
