

Bắt Đầu Liền Thêm Điểm, Trường Sinh Ta Vô Địch
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
Trần Vũ xuyên qua đến tu tiên giới. Trên thân nhiều một cái rút ra năng lượng thêm điểm chuyển đổi hệ thống. Chỉ cần có năng lượng, liền có thể thêm điểm, chuyển hóa làm tu vi kỹ năng. Thanh Lăng Thảo, năng lượng +2, đao đốn củi pháp -1; Thương Ngọc Thảo, năng lượng +4, tu vi gia tăng -2....... Rất rất lâu đằng sau. Một vị che đậy hoàn vũ, làm cho hư không vạn giới đều rung động cường giả ra đời. “Không muốn mạng tới chém ta à!” Người nào đó đối với Chư Thiên vạn giới đầy trời thần thánh khiêu khích.
Danh Sách Chương815 chương
Danh sách chương Bắt Đầu Liền Thêm Điểm, Trường Sinh Ta Vô Địch
Đánh Giá & Review Truyện Bắt Đầu Liền Thêm Điểm, Trường Sinh Ta Vô Địch
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Huyền Huyễn để giải trí? Tác phẩm Bắt Đầu Liền Thêm Điểm, Trường Sinh Ta Vô Địch của tác giả Chatgpt5 là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 815 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Huyền Huyễn được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Bắt Đầu Liền Thêm Điểm, Trường Sinh Ta Vô Địch
- Tác giả: Chatgpt5
- Thể loại: Huyền Huyễn
- Tình trạng: ĐANG RA (815 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Bắt Đầu Liền Thêm Điểm, Trường Sinh Ta Vô Địch của tác giả Chatgpt5 hiện đạt 4.9/5 sao dựa trên 176 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Huyền Huyễn, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Bắt Đầu Liền Thêm Điểm, Trường Sinh Ta Vô Địch:
- Chuẩn phong cách Huyền Huyễn: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Huyền Huyễn, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 815 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Huyền Huyễn, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Bắt Đầu Liền Thêm Điểm, Trường Sinh Ta Vô Địch ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Huyền Huyễn).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Bắt Đầu Liền Thêm Điểm, Trường Sinh Ta Vô Địch
11. Truyện Bắt Đầu Liền Thêm Điểm, Trường Sinh Ta Vô Địch thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Bắt Đầu Liền Thêm Điểm, Trường Sinh Ta Vô Địch thuộc thể loại Huyền Huyễn, được sáng tác bởi tác giả Chatgpt5.
22. Truyện Bắt Đầu Liền Thêm Điểm, Trường Sinh Ta Vô Địch đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 815 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Bắt Đầu Liền Thêm Điểm, Trường Sinh Ta Vô Địch online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Bắt Đầu Liền Thêm Điểm, Trường Sinh Ta Vô Địch tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.









