

Bắt Đầu Chán Nản Con Tin, Ta Bắt Đầu Đánh Dấu Lục Địa Thần Tiên
Tóm tắt truyện
Nội dung chi tiết:
Xuyên qua trở thành Đại Càn vương triều hoàng trưởng tử, vốn phải là hoàng vị người thừa kế hợp pháp thứ nhất, lại bởi vì sinh thần bát tự không rõ, bị phụ mẫu chỗ chán ghét, mỗ mỗ không thương, cữu cữu không yêu, năm gần bảy tuổi liền bị đưa đến địch quốc làm vật thế chấp, một đợi chính là mười năm.
Lúc đó hai nước giao chiến, thân là con tin hắn bất cứ lúc nào cũng sẽ bị cầm lấy đi tế cờ, cũng may lúc này đánh dấu hệ thống giáng lâm.
【 Chúc mừng ngươi tại Sở Hoàng Cung đánh dấu thành công, thu hoạch được Lục Địa Thần Tiên tu vi! 】
【 Chúc mừng ngươi tại Danh Kiếm Sơn Trang đánh dấu thành công, ban thưởng Thông Minh kiếm tâm! 】
【 Chúc mừng ngươi tại Hoàng Nhai Quan đánh dấu thành công, ban thưởng 3000 Đại Tuyết Long Kỵ! 】
Ẩn núp mười năm, một khi triển lộ phong mang, đã là nhân gian tuyệt đỉnh, thế lực trải rộng thiên ...
Danh Sách Chương250 chương
Danh sách chương Bắt Đầu Chán Nản Con Tin, Ta Bắt Đầu Đánh Dấu Lục Địa Thần Tiên
Đánh Giá & Review Truyện Bắt Đầu Chán Nản Con Tin, Ta Bắt Đầu Đánh Dấu Lục Địa Thần Tiên
Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Huyền Huyễn để giải trí? Tác phẩm Bắt Đầu Chán Nản Con Tin, Ta Bắt Đầu Đánh Dấu Lục Địa Thần Tiên của tác giả Vô Lượng Hải là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 250 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Huyền Huyễn được tìm kiếm nhiều nhất.
Thông tin tổng quan về truyện:
- Tên tác phẩm: Bắt Đầu Chán Nản Con Tin, Ta Bắt Đầu Đánh Dấu Lục Địa Thần Tiên
- Tác giả: Vô Lượng Hải
- Thể loại: Huyền Huyễn
- Tình trạng: HOÀN THÀNH (250 chương)
- Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo
Bộ truyện Bắt Đầu Chán Nản Con Tin, Ta Bắt Đầu Đánh Dấu Lục Địa Thần Tiên của tác giả Vô Lượng Hải hiện đạt 4.8/5 sao dựa trên 1243 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Huyền Huyễn, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.
Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Bắt Đầu Chán Nản Con Tin, Ta Bắt Đầu Đánh Dấu Lục Địa Thần Tiên:
- Chuẩn phong cách Huyền Huyễn: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Huyền Huyễn, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
- Cập nhật đầy đủ: Đã có 250 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
- Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.
Nếu bạn là fan của dòng truyện Huyền Huyễn, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Bắt Đầu Chán Nản Con Tin, Ta Bắt Đầu Đánh Dấu Lục Địa Thần Tiên ngay hôm nay!
Đánh giá tổng quan:
RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Huyền Huyễn).
Các câu hỏi thường gặp về truyện Bắt Đầu Chán Nản Con Tin, Ta Bắt Đầu Đánh Dấu Lục Địa Thần Tiên
11. Truyện Bắt Đầu Chán Nản Con Tin, Ta Bắt Đầu Đánh Dấu Lục Địa Thần Tiên thuộc thể loại gì?
Tác phẩm Bắt Đầu Chán Nản Con Tin, Ta Bắt Đầu Đánh Dấu Lục Địa Thần Tiên thuộc thể loại Huyền Huyễn, được sáng tác bởi tác giả Vô Lượng Hải.
22. Truyện Bắt Đầu Chán Nản Con Tin, Ta Bắt Đầu Đánh Dấu Lục Địa Thần Tiên đã hoàn thành (Full) chưa?
Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 250 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.
33. Đọc truyện Bắt Đầu Chán Nản Con Tin, Ta Bắt Đầu Đánh Dấu Lục Địa Thần Tiên online không quảng cáo ở đâu?
Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Bắt Đầu Chán Nản Con Tin, Ta Bắt Đầu Đánh Dấu Lục Địa Thần Tiên tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.
Từ Khóa Tìm Kiếm:
Cùng Thể Loại

Xuyên Qua Dị Thế Theo Sơn Thần Làm Lên

Tu Tiên: Bàn Tay Vàng Là Nắm Bùn

Kỳ Thánh!

Tây Du: Khai Cuộc Bái Sư Bồ Đề Tổ Sư

Quái Đản Tu Tiên Học

Mở Đầu Sống Lại Hư Không Đại Đế, Các Chí Tôn Đã Tê Cả Người

Trảm Thần: Ta Chung Yên Chi Thần, Bắt Đầu Phá Vạn Pháp!
