Background
Bạn Trai Cũ Bị Mất Chim
Full

Bạn Trai Cũ Bị Mất Chim

26 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Bạn Trai Cũ Bị Mất Chim thuộc thể loại ngôn tình của tác giả 爱情悖论 bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

[Zhihu] BẠN TRAI CŨ BỊ MẤT CHIM


Tác giả: 爱情悖论 (Tên truyện tự đặt lại)


- -------------------


Tôi nhặt được một con sáo mỏ ngà.


Con sáo này rất lắm lời, ngày nào cũng lớn tiếng nói xấu bạn gái cũ của chủ nhân nó.


Con sáo mới đến được một ngày đêm, tôi đã biết bạn gái cũ của chủ nó có tính khí nóng nảy, lòng dạ hẹp hòi, thích chiến tranh lạnh, vô tình vô nghĩa.


Tôi cũng rất tò mò, cô bạn gái cũ xấu xa đó là ai?


Sau này tôi mới biết, người bạn gái cũ đó hóa ra lại là tôi.truyen full, truyenfull, truyenfullvn, truyenfulllive

truyenfull


Danh Sách Chương26 chương

FULL

Danh sách chương Bạn Trai Cũ Bị Mất Chim

Đánh Giá & Review Truyện Bạn Trai Cũ Bị Mất Chim

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại ngôn tình để giải trí? Tác phẩm Bạn Trai Cũ Bị Mất Chim của tác giả 爱情悖论 là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 26 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện ngôn tình được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Bạn Trai Cũ Bị Mất Chim
  • Tác giả: 爱情悖论
  • Thể loại: ngôn tình
  • Tình trạng: HOÀN THÀNH (26 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Bạn Trai Cũ Bị Mất Chim của tác giả 爱情悖论 hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 326 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại ngôn tình, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Bạn Trai Cũ Bị Mất Chim:

  • Chuẩn phong cách ngôn tình: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện ngôn tình, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 26 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện ngôn tình, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Bạn Trai Cũ Bị Mất Chim ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

ĐỌC GIẢI TRÍ (Phù hợp với fan thể loại ngôn tình).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Bạn Trai Cũ Bị Mất Chim

11. Truyện Bạn Trai Cũ Bị Mất Chim thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Bạn Trai Cũ Bị Mất Chim thuộc thể loại ngôn tình, được sáng tác bởi tác giả 爱情悖论.

22. Truyện Bạn Trai Cũ Bị Mất Chim đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng HOÀN THÀNH với tổng số 26 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Bạn Trai Cũ Bị Mất Chim online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Bạn Trai Cũ Bị Mất Chim tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Bạn Trai Cũ Bị Mất ChimTruyện chữ Bạn Trai Cũ Bị Mất ChimBạn Trai Cũ Bị Mất Chim onlineBạn Trai Cũ Bị Mất Chim chương 1Bạn Trai Cũ Bị Mất Chim chương mới nhấtĐọc truyện Bạn Trai Cũ Bị Mất Chim không quảng cáoĐọc truyện Bạn Trai Cũ Bị Mất Chim miễn phíBạn Trai Cũ Bị Mất Chim fullBạn Trai Cũ Bị Mất Chim trọn bộBạn Trai Cũ Bị Mất Chim bao nhiêu chươngBạn Trai Cũ Bị Mất Chim dịch / convertEbook Bạn Trai Cũ Bị Mất ChimTải ebook Bạn Trai Cũ Bị Mất ChimBạn Trai Cũ Bị Mất Chim pdf / epubTải truyện Bạn Trai Cũ Bị Mất Chim fullReview truyện Bạn Trai Cũ Bị Mất ChimTóm tắt truyện Bạn Trai Cũ Bị Mất ChimTác giả truyện Bạn Trai Cũ Bị Mất ChimSpoil / Kết thúc truyện Bạn Trai Cũ Bị Mất Chim