Background
Bắc Tống Thịnh Thế

Bắc Tống Thịnh Thế

1037 chương

Tóm tắt truyện

Thưởng thức bộ truyện Bắc Tống Thịnh Thế thuộc thể loại Dã Sử của tác giả Thánh Đản Đạo Thảo Nhân bản chuẩn online. Tận hưởng trải nghiệm đọc truyện chữ mượt mà, giao diện tối ưu không quảng cáo chèn ép, tự động lưu vết chương đang đọc và cập nhật liên tục các chương mới nhất.

Nội dung chi tiết:

Khấu Quý hồn xuyên về thời Bắc Tống, trở thành cháu của danh thần Khấu Chuẩn ngay thời điểm gia tộc sắp gặp họa diệt môn. Bằng mưu lược hiện đại, anh không chỉ cứu vãn Khấu gia mà còn cùng vua Triệu Trinh thực hiện những cải cách táo bạo, thiết lập chế độ mới và mở mang bờ cõi sang Tây Vực, Liêu địa. Sau khi bình định thiên hạ và chấn hưng Hoa Hạ, Khấu Quý rút lui khỏi triều đình, dẫn dắt hạm đội tàu sắt hơi nước chinh phục đại dương, mở ra kỷ nguyên đại hàng hải cho đại Tống.

Danh Sách Chương1037 chương

FULL

Danh sách chương Bắc Tống Thịnh Thế

Đánh Giá & Review Truyện Bắc Tống Thịnh Thế

Bạn đang tìm kiếm bộ truyện chữ thuộc thể loại Dã Sử để giải trí? Tác phẩm Bắc Tống Thịnh Thế của tác giả Thánh Đản Đạo Thảo Nhân là một trong những lựa chọn nổi bật không nên bỏ qua. Hiện tại, bộ truyện đã ra mắt đến 1037 chương và nằm trong danh sách các bộ truyện Dã Sử được tìm kiếm nhiều nhất.

Thông tin tổng quan về truyện:

  • Tên tác phẩm: Bắc Tống Thịnh Thế
  • Tác giả: Thánh Đản Đạo Thảo Nhân
  • Thể loại: Dã Sử
  • Tình trạng: ĐANG RA (1037 chương)
  • Định dạng: Đọc online / Ebook không quảng cáo

Bộ truyện Bắc Tống Thịnh Thế của tác giả Thánh Đản Đạo Thảo Nhân hiện đạt 4.7/5 sao dựa trên 462 lượt đánh giá từ độc giả. Thuộc thể loại Dã Sử, tác phẩm gây ấn tượng nhờ Nhân vật chính trí tuệ, không vô não, bố cục thế giới rộng lớn.

Cảm nhận nhanh, Điểm nổi bật của Bắc Tống Thịnh Thế:

  • Chuẩn phong cách Dã Sử: Cốt truyện mang đầy đủ đặc trưng hấp dẫn của dòng truyện Dã Sử, phù hợp cho cả độc giả mới lẫn người đọc lâu năm.
  • Cập nhật đầy đủ: Đã có 1037 chương bản chuẩn chữ, đọc mượt, không bị lỗi font hay mất đoạn.
  • Tối ưu trải nghiệm: Đọc trực tiếp không quảng cáo chèn ngang màn hình, tốc độ tải chương cực nhanh.

Nếu bạn là fan của dòng truyện Dã Sử, hãy bắt đầu thưởng thức những chương đầu tiên của Bắc Tống Thịnh Thế ngay hôm nay!

Đánh giá tổng quan:

RẤT ĐÁNG ĐỌC (Phù hợp với fan thể loại Dã Sử).

Các câu hỏi thường gặp về truyện Bắc Tống Thịnh Thế

11. Truyện Bắc Tống Thịnh Thế thuộc thể loại gì?

Tác phẩm Bắc Tống Thịnh Thế thuộc thể loại Dã Sử, được sáng tác bởi tác giả Thánh Đản Đạo Thảo Nhân.

22. Truyện Bắc Tống Thịnh Thế đã hoàn thành (Full) chưa?

Hiện tại bộ truyện đang ở tình trạng ĐANG RA với tổng số 1037 chương đã được cập nhật bản chữ chuẩn.

33. Đọc truyện Bắc Tống Thịnh Thế online không quảng cáo ở đâu?

Bạn có thể đọc trực tiếp các chương mới nhất của Bắc Tống Thịnh Thế tại đây. Hệ thống hỗ trợ đọc online miễn phí, giao diện tối ưu cho di động và hoàn toàn loại bỏ các loại quảng cáo làm phiền.

Từ Khóa Tìm Kiếm:

Đọc truyện Bắc Tống Thịnh ThếTruyện chữ Bắc Tống Thịnh ThếBắc Tống Thịnh Thế onlineBắc Tống Thịnh Thế chương 1Bắc Tống Thịnh Thế chương mới nhấtĐọc truyện Bắc Tống Thịnh Thế không quảng cáoĐọc truyện Bắc Tống Thịnh Thế miễn phíBắc Tống Thịnh Thế fullBắc Tống Thịnh Thế trọn bộBắc Tống Thịnh Thế bao nhiêu chươngBắc Tống Thịnh Thế dịch / convertEbook Bắc Tống Thịnh ThếTải ebook Bắc Tống Thịnh ThếBắc Tống Thịnh Thế pdf / epubTải truyện Bắc Tống Thịnh Thế fullReview truyện Bắc Tống Thịnh ThếTóm tắt truyện Bắc Tống Thịnh ThếTác giả truyện Bắc Tống Thịnh ThếSpoil / Kết thúc truyện Bắc Tống Thịnh Thế